Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอย Xbox 360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอย Xbox 360

จอย xbox 360 น่าจะคำตอบสุดท้ายจิงๆ

เพิ่งไปถอยมาวันนี้ ที่สะพานเหล็ก ร้านลักกี้เกมส์ พันเดียว ไม่มีกล่อง

ลองไปหลายเกมส์ละ ไม่ต้องลงไดร์เวอร์ด้วย เล่นได้ทุกเกมส์

lord of the ring conquest ยังใช้ได้เลย แจ๋วจริง

ปุ่นบังคับ เ นี่ย หยั่งกับเซ้ตมาให้เลยนะ ทุกเกมส์จิงๆ ไม่ต้องไปทำอะไรมันเลย

อืม...คับ

Comment

ใช้ emu xbox ก็ มีความสามารถเหมือนท่านหว่า แต่ราคาจอยที่ท่านว่า ผมหายี่ห้อที่วัสดุ+เนื้องานของดีกว่าท่านอีก

Comment

ใช้กะCrysis ได้ปะ far cry ไรงี้อะ

Comment

อ่า ผมว่าไอ้ที่ผมได้มา มันก้อเนียบนา ที่ผมบอกราคาเพราะ เห็นว่า แต่ละคนไปซื้อมาแพงๆน่ะ

Comment

ของท่านมือสองใช่ไหมครับ เพราะมือ1มันจะแพคมาอย่างดีมากๆเลยแกะไม่ได้ต้องใช้กรรไกรตัด ผมก็ใช้อยู่เยี่ยมครับ
            บนxpต้องลงไดร์เวอร์ส่วนวิสต้าไม่ต้อง เล่นกับเกมส์for windowได้ทุกเกมส์ครับ สำหรับผมดีมากๆกับจอยตัวนี้

Comment

ถ้าตัวถุงเขียวนั่นเป็นมือหนึ่งครับ เป็นตัว oem ครับ มือหนึ่งเหมือนกัน
              เพียงแต่ไม่มีแพ็คเกจ ผลิตมาด้วยกัน แต่พวกนี้เอาออกมาขายโดยไม่บรรจุกล่อง

Comment

มือหนึ่งครับ ถุงเขียว เพียงแต่ คำนี้มันทำให้หวั่นใจเหมือนกัน made in china

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                  ใช้ emu xbox ก็ มีความสามารถเหมือนท่านหว่า แต่ราคาจอยที่ท่านว่า ผมหายี่ห้อที่วัสดุ+เนื้องานของดีกว่าท่านอีก
                  หะหะ ผมก็ไม่ใช่ว่าจะชอบ Microsoft นะ แต่แอนตี้จอย 360 ขนาดนี้นี่ไปตรวจสภาพจิตได้แล้วมังครับ
                  ผมคิดว่าคุณคงไม่โมดิฟายจอย Superfamicom ไปใช้กับ PlayStation2 หรอกใช่ไหม
                  จอยเค้าำทำมาให้เป็นมาตรฐานเดียวกัน ใช้ได้แต่กับเกมใหม่ๆ เพราะมันเพิ่งอยู่ในช่วงเริ่มต้น
                  พวกจอยจีนแดงวัสดุเนื้อดี ฯลฯ ของคุณนั่นแหละครับที่ต้องพัฒนาตาม ไม่พัฒนาตามแถมยังมาขัดแข้งขัดขากันอย่างนี้ก็นะครับ ^ ^"
                  ส่วนตัวผมไม่ได้จะบอกว่ายังไงก็ต้องจอย 360 เท่านั้น.. Emu จอย360 ผมก็ใช้กับจอย PS2 ผมอีกตัว
                  แค่อยากให้คนกลุ่มที่แอนตี้เปิดใจหน่อยครับ จะได้ไม่พลาดสิ่งดีๆที่ผ่านเข้ามาในชีวิตนะครับ

Comment

ผมเคยแอนตี้จอย x360 จอย***นอะไรแพงอิ๊บอ๋ายเลย
                    ปัจจุบันเปิดใจแล้ว ซื้อมาใช้พอใจมากๆทนแข๊งแรงคุ้มเงินที่จ่ายไป

ลองเปิดใจดู

Comment

ราคาจอยหลักพันและไม่เกินสามพันนี่ ผมว่ารับได้นะครับ ถ้าคุณภาพดีๆ
                      จอย 199 แบบธรรมดา กับจอยแบบมียี่ห้อดีๆราคาไม่เกินพัน จนถึงพันกลางๆ เคยใช้มาหมดแล้ว
                      แต่มาลองจอย xbox แล้วชอบเหมือนกันครับ ทำปุ่ม R2 L2 กดได้ความรู้สึกดี
                      ถ้าได้ลองจอย xbox360 แล้วจะชอบครับ กับราคาถุงเขียวที่พันบาทนี่ ผมว่าคุ้ม

Comment

เสียดายถ้ารู้ว่ามีแบบราคาแค่พันเดียว ควไม่ซื้อแบบ1400-1500มาหรอก แต่ไม่เสียใจที่ซื้อมา ซื้อตัวล่ะ199 มา 4-6 เดือนพังปุ่มกดไม่ค่อยนุ่มเท่าไหร่ เล่นpesแป๊ปเดี๋ยวพังเพราะใส่อารมส์มากไปหน่อย

Comment

เจ๋งดีน่ะ ต้องลองใช้ดู

Comment

Originally posted by assassin View Post
                            ใช้กะCrysis ได้ปะ far cry ไรงี้อะ
                            Crysisได้ชัวร์ Farcry(ภาค2ใช่ไหม) ผมไม่มีครับ ยังไม่ได้โหลดมาเล่นเลยแต่เห็นมีหลายคนแล้วบอกได้

Comment

ถุงเขียว แท้ และ มือ 1 คอนเฟิร์ม ครับ ตอนผมไปเดินดู เจอ ถูกสุด 950 บาท ครับ ถ้า แพคแข็ง 1200-1400

Comment

Working...
                              X