Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้อนไปมั๊ย 43 องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้อนไปมั๊ย 43 องศา

ใช้ซิ้ง CNPS9700 LED ใช้ซิลิโคนที่เเถมมาในกล่อง

เปิดมาก็ 41 พอใช้ไปสักพักก็ 43 เล่นเกมขึ้นไปถึง 45-47

ไม่คล๊อคครับ

ไม่เกิน 70 ได้หมดแหละ แบบนี้ clock เลย

Comment

ผมว่าร้อนใช้ได้อะ ของผมซิ้งเดิมๆOCไปนิดๆ ก็ล่อไปเท่าท่านนี้ละ 40-44 ไม่ทามไรเลย อิอิอิ เเต่ถ้าfull ละ ปาไป 60-70 ปลายๆ (ซิ้งเดิมนะ)55555

Comment

ของผมเปิดเฉยๆ ยัง 45 ฟูล 58 กว่าๆ ไม่เกินนี้

Comment

งั้นของผมนี่ก็ธรรมดามากสิครับ...เเต่ทําไมเคยได้ยินว่าซิ้ง CNPS9700 LED ใช้งานธรรมดาไม่เกิน 37

Comment

Originally posted by Teezz View Post
            งั้นของผมนี่ก็ธรรมดามากสิครับ...เเต่ทําไมเคยได้ยินว่าซิ้ง CNPS9700 LED ใช้งานธรรมดาไม่เกิน 37
            มันก็ขึ้นอยู่กับปัจจัยอื่นด้วยคับ อุณหภูมิห้อง ซิลิโคนที่ใช้ ไฟ cpu

Comment

เล่นเเอร์ ประมาณ25-28 ครับ ไฟ CPU 1.08 ซิลิโคนก็ใช้ที่เเถมมาในกล่อง...ผมว่ามันร้อนเกินไปพอๆกับซิ้งเดิมๆเลย

Comment

แค่นรี้มันก็เย็นแว้วครับ

Comment

ร้อนมากครับ E7200 ผม 29>>35 เองครับ ใช้ CM Sphere ไม่ใช่ห้องแอร์ด้วย ไม่ได้ OC นะ

Comment

สงสียต้องเปลี่ยนเคสซะเเล้ว

Comment

Originally posted by Teezz View Post
                      ใช้ซิ้ง CNPS9700 LED ใช้ซิลิโคนที่เเถมมาในกล่อง

เปิดมาก็ 41 พอใช้ไปสักพักก็ 43 เล่นเกมขึ้นไปถึง 45-47

ไม่คล๊อคครับ
                      มันก็ไม่ร้อนนะผมว่า

Originally posted by MSI View Post
                      ร้อนมากครับ E7200 ผม 29>>35 เองครับ ใช้ CM Sphere ไม่ใช่ห้องแอร์ด้วย ไม่ได้ OC นะ
                      อันนี้ติดเย็นครับ.....

Comment

ผมว่าของคุณไม่ร้อนนะ
                        ของผมซิงเดิมเปิดทิ้งไว้ก็ 56 57 แล้ว ถ้า full ไม่ต้องพูดถึงเลย

Comment

Working...
                        X