Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับไบออสของm3a78-cmครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับไบออสของm3a78-cmครับ

ผมสงสัยเกี่ยวกับบอร์ดตัวนี้อยู่อ่ะครับว่า
    1.เราจำเป็นต้องอัพเดทไบออสมากแค่ไหนครับ
    2.ถ้าเราจะอัพเดทนี่เราควรอัพทุกเวอร์ชั่นหรืออัพแต่เวอร์ชั่นล่าสุดครับ

อับเดทซะแล้ว ความแรงจะบังเกิด อิอิ

ล่าสุดตัวเดียวพอ

Comment

ขอบคุณท่านwikornมากนะครับสำหรับคำตอบ

Comment

V.1101 หรือ 1201 ครับ

Comment

แล้วตัวm3a78ต้องอัพเดทไบออสไหมครับ?

หรือใช้ปกติก็ดีอยู่แล้ว ถ้าต้องอัพต้องอัพv.ไหนครับ

Comment

M3A78 เฉยๆ ใหม่สุด 0901 ใช้อยู่ไม่มีปัญหา
            ส่วนแรงขึ้นป่าว ไม่ทราบคับ คอมบ้านๆ ลากไม่เป็น เล่นเน็ต ฟังเพลง

Comment

Working...
            X