Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดู Vcore เครื่องผมให้ทีครับมานเพี้ยนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าประกันคนละที่ ผมจะไปร้านที่ซื้อเมนบอร์ดดีกว่า เพราะว่า CPU มันเสียยากกว่าเมนบอร์ด ปัญหาน่าจะอยู่ที่เมนบอร์ดแหละครับ เรื่องประกันของ CPU นี่ปัญหาน้อยมากไม่ค่อยเรื่องมากเท่าประกันของเมนบอร์ด (บอร์ดมีรอยถลอก พอร์ตขึ้นสนิม ฯลฯ ปัญหาที่มันจะอ้าง)

Comment

ถ้ามัน 1.04 จริงๆก็คงหน่อยจ่ายไฟเน่าล่ะ

Comment

ทำไมมันน้อยจางแต่ถ้ามันโชว์แค่นี้แล้วกินแค่นี้ก้อดีนะประหยัดไฟ+ไม่ร้อน

Comment

Working...
        X