Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ P5E (ไปไม่เป็นเลย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ P5E (ไปไม่เป็นเลย)

ผมได้ P5E มาเป็นเดือนแล้วครับ วันนี้นึกคึกอยาก OC ดู แต่พอเข้า Bios ไปไม่เป็นเลยครับงงกับ menu มากไม่รู้จะปรับ ตัวคูณ ปรับไฟอะไรตรงไหนเลยครับหาไม่เจอสักอย่างงง รบกวนด้วยครับ(เคยใช่ p5kpl p5k p5qpro(ตัวนี้ยังไม่ทัน oc ขายซะก่อน) )

Asus หน้า BIOS ก็เหมือนๆ กันนี้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Asus หน้า BIOS ก็เหมือนๆ กันนี้

ปรับบรรทัดแรก เป็น manual แล้วมันก็ปรับบรรทัด 2 3 4 ไม่ได้อะครับงง(รูปที่ 1 )
      ไม่มีให้ปรับไฟเหมือนในรูปที่2 อะครับงงอีก

Comment

ลองอ่านที่ปักหหมุดอยู่ เผื่อท่านจะเข้าใจศัพท์หลายๆอย่างมากขึ้นครับ

Comment

ปล่อยไปเป็นเดือนเหมือนกัน..55

Comment

Originally posted by jocknaja View Post
            ปรับบรรทัดแรก เป็น manual แล้วมันก็ปรับบรรทัด 2 3 4 ไม่ได้อะครับงง(รูปที่ 1 )
            ไม่มีให้ปรับไฟเหมือนในรูปที่2 อะครับงงอีก
            ตกลงมันเป็น Manual หรือยังครับ

รูปที่สองเลื่อนลงมาเกือบล่างสุด

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
              ตกลงมันเป็น Manual หรือยังครับ

รูปที่สองเลื่อนลงมาเกือบล่างสุด
              เป็น manual แล้วครับ พอจะปรับอะไร กด enter หรืออะไรมันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นอะครับ
              Last edited by jocknaja; 5 Feb 2009, 22:00:46.

Comment

Working...
              X