Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง NB BenQ S41 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vampires101 View Post
    เอา Driver ตัวนั้นมาเดี๋ยวผมเขียน Driver เวอร์ชั่นนั้นให้ครับ ผมเขียน Driver การ์ดจอ Nvidia เป็น เขียนใช้อยู่ครับ รุ่นของผมก้อเป็นเหมือนกันลงแล้งบอกไม่ Support ที่ไหนได้ มันไม่เขียนของ 9500M GS ลงไป แต่ดังมีทุกรุ่นอื่นไม่มีของผม งงครับ เขียนเองซะเลย โดยใช้เวอร์ชั่นนั้นล่ะ เขียนจนคะแนนเยอะกว่าเว็บที่เอามา Review ซะอีก อิอิอิ มีสูตรบอกไม่ได้ เรียนรู้เองครับ โค๊ตเยอะอยู่พอสมควรส่งมาที่ n_gage30@hotmail.com นะครับเดี๋ยวเขียนให้ครับ อิอิอิ
    ท่านทำไงครับท่าน ผมโหลด ตัว 18520_vista มาลงบน vista S41 ก็ลงไมได้ งง

http://laptopvideo2go.com/forum/inde...howtopic=22522

Comment

ต้องโหลดตัว iniที่เขาแก้แล้วมาใส่อะครับ
      แล้วเข้าไปตรงdevice managerเลือก update driver แล้วbrowseหาไฟล์.iniเอง
      ใช้ตัวsetupของมันไม่ได้อะครับมันจะบอกไม่เจอ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
        ผมแนะนำ 185.20 ดีกว่าไหมครับ ใช้ไม่มีปัญหาเลยนะครับ ลื่นดีส่วนตัวชอบมากครับ
        ขอLilk ด้วยครับ

Comment

Originally posted by gimkim View Post
          ต้องโหลดตัว iniที่เขาแก้แล้วมาใส่อะครับ
          แล้วเข้าไปตรงdevice managerเลือก update driver แล้วbrowseหาไฟล์.iniเอง
          ใช้ตัวsetupของมันไม่ได้อะครับมันจะบอกไม่เจอ
          แต่ผม Setup ได้ครับทำเองโม้ใหม่ การ Add ฟังก์ชั่นบางตัวเปิดไม่ได้ครับ ลองหมดแล้วครับ

Comment

ผมแนะนำ 185.20 ดีกว่าไหมครับ ใช้ไม่มีปัญหาเลยนะครับ ลื่นดีส่วนตัวชอบมากครับ
            แต่ผม Setup ได้ครับทำเองโม้ใหม่ การ Add ฟังก์ชั่นบางตัวเปิดไม่ได้ครับ ลองหมดแล้วครับ
            ทํางัยครับท่านบอกหน่อยครับ

Comment

Originally posted by ood View Post
              ขอLilk ด้วยครับ
              http://www.laptopvideo2go.com/drivers

Comment

ลงได้เลยปะท่านหรือต้องถอนของเก่าออกก่อน Vista 32

Comment

คือผมโหลดมาแล้วแต่ ผมกดsetupไม่ได้เพราะอะไรครับมันบอกว่าไม่เจออะไรสักอย่าง ขอบล่วงหน้าครับ

Comment

ลบของเก่าออกก่อน แล้วเอาinfไปทับของเดิมด้วยครับ

Comment

Working...
                    X