Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้บริการ com7 มั่งครับ อยากเครมการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้บริการ com7 มั่งครับ อยากเครมการ์ดจอ

พอดีอยากทราบว่า ถ้าเอาการ์ดจอไปเครมสามารถขอเปลี่ยน อัพรุ่นได้ไหมครับ ใครเคยทำมั่งไหมครับ อยากถามๆๆ

การบริการดีไหม เครมได้ของเลยไหม แจ้งความประสงจะอัพรุ่นได้ไหม หรือต้องเสียถึงจะมีสิดอัพ
    Last edited by MoTeZ; 5 Feb 2009, 00:53:42.

ผมเครม 9250se ได้ 9800 กลับบ้านหน้าตาเฉย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ผมเครม 9250se ได้ 9800 กลับบ้านหน้าตาเฉย
      โว้ แล้ว ถ้าของผม HD2900XT ถ้าเอาไปเครมจะได้ของอะไรครับแล้วท่าน ได้ ของวันนั้นเลยไหม

Comment

เรื่องอัพรุ่นไมเเน่ใจ เเต่ถ้าการ์ดของคุณมีปัญหาจริงๆเเล้วเค้ามีของที่ตรงกับรุ่นของเค้าก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้นะครับ

ถ้าจะให้ดีคุณต้องโทรไปที่Callcenterเเล้วเค้าก็จะบอกรายละเอียดให้กับคุณครับ

Comment

Originally posted by OunPom View Post
          เรื่องอัพรุ่นไมเเน่ใจ เเต่ถ้าการ์ดของคุณมีปัญหาจริงๆเเล้วเค้ามีของที่ตรงกับรุ่นของเค้าก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้นะครับ

ถ้าจะให้ดีคุณต้องโทรไปที่Callcenterเเล้วเค้าก็จะบอกรายละเอียดให้กับคุณครับ
          ขอบคุงสำหรับคำชี้แนะครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post

เดี๋ยวเอา 9800GTX+ ไปเครม จะได้ 285 กลับมาป่ะเนี่ย
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

ต้องโทรไปแจ้งทางคูนย์ใหญ่ก่อนนะคับถึงจะได้ของเลย ผมเคยเอา 8800GTS ไปเครมมาได้ 9800GTX+กลับมาคับ

Comment

Com7 ก็เคลมดีเหมือนกันนะครับ มีของ ก็ให้เลย ไม่งอแง อัพเพิ่มให้ ด้วยถ้าไม่มีของ แต่เป็น บางชิ้น นะครับ บางที เอาบอร์ดไปเคลมก็ รอเหมือนกัน แต่ ล่าสุด เอาบอร์ด Asrock ไปเคลม ก็ได้เลยนะ น่าใช้บริการมากช่วงนี้

Comment

โทรไปเบอร์นี้คับ 02-714-5777 ต่อแผนก service แล้วคุยกับเขาเลยคับว่ามีของหรือเปล่าคับ ถ้าไม่มีเขาจะเปลี่ยนรุ่นให้เลยคับ จะรู้ทันทีว่าจะได้รุ่นไหนกลับมาคับ

Comment

9800GX2 เครมคงจาได้ 285/295 ละมั้ง 55555555555+

Comment

ของ ผม HD2900XT ครับ

2ตัวได้ 4850 PCS+ กลับมาครับ (+เงินอีก ตัวล่ะ 800)

แต่ของเราต้องเสียจริงๆ นะครับ

Comment

ถ้าต่างจังหวัดจะแคลมนานมากๆ

Comment

Originally posted by nests View Post
                          ถ้าต่างจังหวัดจะแคลมนานมากๆ
                          15วันรอศูนย์ใหญ่โทรมาพอยืนยันภายใน3วันของจะส่งมาที่ร้านที่เราไปเคลมครับ
                          มันช้าตรง15วันนี่แหละ

Comment

โทรไป call center บอกไม่มีของแล้ว

เลยลองส่งจาก ตวจ ให้พ่อไปเคลมให้ ที่ศูนย์ใหญ่

พ่อบอกเค้าเปลี่ยนตัวใหม่แต่รุ่นเดิมให้เลย ไม่ได้เทสเลย เล่นเอา งง ไหนบอกไม่มีของ...

Comment

Originally posted by jokerjesters View Post
                              ของ ผม HD2900XT ครับ

2ตัวได้ 4850 PCS+ กลับมาครับ (+เงินอีก ตัวล่ะ 800)

แต่ของเราต้องเสียจริงๆ นะครับ
                              ใช่ครับผมเคยเอา3870ไปเคลม แล้วผมก็รีบมากด้วยเพราะต้องใช้งานพี่ที่service(น่ารักด้วย) เค้าแน่นำว่าให้เปลี่ยนตัวใหม่เลยโดยเพิ่มเงิน เดียวเค้าจะคำนวนมาให้ว่าเราต้องจ่ายเท่าไรครับ ดีจริงๆ

Comment

Working...
                              X