Announcement

Collapse
No announcement yet.

SSD M.2 NVME WD BLACK 250GB ของใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SSD M.2 NVME WD BLACK 250GB ของใหม่

ขายตามหัวข้อครับ ของใหม่ยังไม่ได้แกะ ประกัน DEVA 5ปี ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ ที่มีพื้นที่ดีๆ ขอบคุณผู้ซื้อด้วยครับ รวมส่ง KERRY ของอยู่กรุงเทพนะครับ นัดรับ แถวสาทร สีลม รองเมือง สวนลุม แนวรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ ศาลาแดง รถใต้ดิน สีลม สวนลุม หรือละแวกใกล้เคียง สนใจโทร 0832245034 ถ้าไม่รับเดี๊ยวโทรกลับ ไลน์ไอดีตามชื่อuserเลยครับ หรือ pm แล้วแต่สะดวก

Last edited by somtee333; 9 Feb 2019, 11:10:55.

Up

Comment

Up

Comment

ตามที่คุยใน LINE ครับ

Comment

Originally posted by ball16 View Post
          ตามที่คุยใน LINE ครับ
          ครับ จัดส่งแล้วแจ้งในไลน์ ขอบคุณครับ

Comment

ได้รับของเรียบร้อย +10ครับ

Comment

Originally posted by ball16 View Post
              ได้รับของเรียบร้อย +10ครับ
              ขอบคุณครับที่มาให้เครดิต

Comment

Working...
              X