Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม E8400 ที่วางขายอยู่ในตอนนี้เป็น E0 ทั้งหมดใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม E8400 ที่วางขายอยู่ในตอนนี้เป็น E0 ทั้งหมดใช่ไหมครับ

วันเสาร์นี้จะไปซื้อ มือ 1 แล้วครับ
    ไม่อยากเล่นมือ 2
    ชอบของซิงๆ

E8400 ที่วางขายอยู่ในตอนนี้เป็น E0 ทั้งหมดใช่ไหมครับ

อยากรู้ครับ

ถามอีกนิด
    แล้ว
    มันมีอะไรบอกที่ข้างกล่องว่าเป็น E0 หรือ C0 ไหมครับ
    ดูยังไงจึงจะรู้

Comment

แถบบาร์โค้ด S spec SLB = EO น่าจะใช่นะ แล้วกล่องมันจะเล็กๆกว่าแบบเดิมครับ

Comment

E0 หมดแล้วครับ

ถ้าเอาชัวดูข้างกล่อง SLB9J

Comment

ขอให้แรงสมใจกับ E0

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
              E0 หมดแล้วครับ

ถ้าเอาชัวดูข้างกล่อง SLB9J

E0 หมดแล้วนี่ หมายความว่าไม่มีขายแล้วหมดไปแล้ว หรือว่า เป็น ตัว E0 ทั้งหมดเหรอครับ

Comment

Originally posted by armyman View Post
                แถบบาร์โค้ด S spec SLB = EO น่าจะใช่นะ แล้วกล่องมันจะเล็กๆกว่าแบบเดิมครับ
                ok ครับ
                ตกลงจะเลือกเอาแต่กล่อง เล็กครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

E0 หมด
                  เค้าหมายความว่ามีแต่ E0 คับ C0 ไม่มีของมือ1แล้ว

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    E0 หมด
                    เค้าหมายความว่ามีแต่ E0 คับ C0 ไม่มีของมือ1แล้ว
                    ขอบคุณครับ
                    ทีนี้มั่นใจแล้วว่าที่วางขายอยู่ตามร้านคอมชั้นนำมือ1 เป็น E0

วันเสาร์เจอกัน E8400 E0

Comment

e0 กับ c0

มันคือไรต่างกันไงบอกทีคับ

Comment

Originally posted by p-tom View Post
                        e0 กับ c0

มันคือไรต่างกันไงบอกทีคับ
                        ผมรู้แค่ว่า
                        E0 เวลาที่เรา Overclock มันกินไฟน้อยกว่าและร้อนน้อยกว่า C0 ครับ

Comment

เพิ่งซื้อมาอาทิตย์ที่แล้ว ไม่ได้ดูรหัสก็ E0 ครับ

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
                            ผมรู้แค่ว่า
                            E0 เวลาที่เรา Overclock มันกินไฟน้อยกว่าและร้อนน้อยกว่า C0 ครับ
                            มันก็ไม่เห็นจะต่างกันมากเท่าไรคับท่าน 8400 ผมเล่นมา2ตัวล่ะ ตัวแรกคือEO จนมาตัวที่ 2 นี้ CO มันแทบไม่ต่างอะไรกันเลยคับ ทั้งเรื่องความร้อน แล้วก็ อัตราการกินไฟ OC ก็ไปได้เท่าๆๆกัน อันนี้มันเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของผมน่ะ แต่สำหรับท่านอื่น ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน คับ

Comment

Originally posted by poy632 View Post
                              มันก็ไม่เห็นจะต่างกันมากเท่าไรคับท่าน 8400 ผมเล่นมา2ตัวล่ะ ตัวแรกคือEO จนมาตัวที่ 2 นี้ CO มันแทบไม่ต่างอะไรกันเลยคับ ทั้งเรื่องความร้อน แล้วก็ อัตราการกินไฟ OC ก็ไปได้เท่าๆๆกัน อันนี้มันเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของผมน่ะ แต่สำหรับท่านอื่น ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน คับ

C0 มันวิ่งได้5GHz ออนแอร์ได้มั้ยล่ะ

Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 7 Feb 2009, 09:49:16.

Comment

Working...
                              X