Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายคีย์ Windows 10 และ 11 Microsoft Office ในราคาพิเศษถูกกว่าทุกเจ้าเริ่มต้นที่99บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายคีย์ Windows 10 และ 11 Microsoft Office ในราคาพิเศษถูกกว่าทุกเจ้าเริ่มต้นที่99บาท

โปรโมชั่นเดือนนี้เดือนเดียว ลดหนักๆเลยครับผม! ดีกว่าทุกร้านแน่นอน ไม่จัดไม่ได้แล้ว

ID Line : Lungnhuadchannal012

Windows Keys

Windows 10 Pro (Retail) : 250
    Windows 10 Home (Retail) : 250
    สามารถอัพเดทเป็น Windows 11 ได้

Windows 11 Pro (Retail)
    : 250
    Windows 11 Home (Retail) : 250
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Windows 8 pro : 99
    Windows Server 2016-2019-2022 : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Windows Server CAL 10-50 users : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    .

Office Key
    Microsoft Office 365 สินค้าเป็นแบบ Account ใช้ได้ทุกอุปกรณ์ Windows/Mac/iOS/Android :สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Microsoft Office 2016 Pro plus : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Microsoft Office 2019 Pro plus :สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Microsoft Office 2021 Pro plus : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Microsoft Office 2021 Home & Business (for Mac) : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Project - Visio 2016 1 Key ราคา : มีจำนวนจำกัด สอบถามในไลน์ได้เลยราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Project - Visio 2019 1 Key ราคา : มีจำนวนจำกัด สอบถามในไลน์ได้เลยราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Project - Visio 2021 1 Key ราคา : มีจำนวนจำกัด สอบถามในไลน์ได้เลยราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    Dual Pack ซื้อคู่ถูกกว่า!

- Microsoft Office 2016 Pro plus: สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    ซื้อคู่กับ Windows 10|11 ลดเหลือ : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    .
    - Microsoft Office 2019 Pro plus : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    ซื้อคู่กับ Windows 10|11 ลดเหลือ : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    .
    - Microsoft Office 2021 Pro plus : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน
    - Microsoft Office 365 : สอบถามราคาได้ครับ สินค้ามีจำนวนจำกัดราคาถูกกว่าทุกเจ้าแน่นอน

ซื้อเยอะลดให้เยอะครับ ถูกกว่าทุกร้านแน่นอน
    โปรแกรม Antivirus หรืออื่นๆ สามารถสอบถามได้เช่นกันครับผม
    มีทั้ง Kaspersky , Bitdefender , Nod32 , ฯลฯ อีกมากมายครับ

*สินค้าไม่คืนเงินทุกกรณี และขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง เงื่อนไข โดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
    สงสัยสามารถแอดไลน์มาสอบถามได้ครับผม

เครดิตลูกค้าและพี่ๆที่น่ารักใน Overclockzone ^^

Originally posted by wideinter View Post
    ติดปัญหาอะไร ติดต่อง่าย แก้ไขให้ไว้
    ดีมากๆครับ
    Originally posted by thaphon View Post
    ชื่อเป็นครั้งที่ 2 ใช้งานได้จริงครับ

Sent from my SM-N960F using Tapatalk
    Originally posted by Payut View Post
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้เรียบร้อยครับ
    Originally posted by blue200th View Post
    ใช้งานได้ดีครับ
    Originally posted by hydra2 View Post
    ใช้งานได้จริงครับมีปัญหาถามได้ตลอดตอบเร็ว
    Originally posted by catalyst01 View Post
    รวดเร็วทันใจ ใช้งานได้จริง ไม่มีผิดหวังครับผม ++++++++รัวๆๆๆ
    Originally posted by DexsepleZ View Post
    +1 ครับ ใช้บริการ 4 รอบ เรียบร้อยดี รวดเร็วทันใจ
    Originally posted by wideinter View Post
    คนขายบริการดี ถ้ามีปัญหา ก็จัดแก้ให้จนเสร็จ ok ครับไว้ใจได้
    Originally posted by huggies View Post
    บริการรวดเร็วดีเหมือนเดิมครับ สั่งซื้อมาชุดที่ 5 แล้วครับ
    Originally posted by sert View Post
    ถูกใจในการบริการ ซื้อมาใช้งานหลายรายการ ดูแลช่วยแก้ปัญหาได้เยี่ยม ล้างเครื่อง จำคีย์ไม่ได้ ช่วยเอาคีย์กลับมาให้ใช้ได้ คุ้มค่ามากครับ
    Originally posted by ja_oui View Post
    [ATTACH=CONFIG]4519667[/ATTACH]
    .
    คุณ theter123 ดูแลดีมากครับ ตอบคำถามได้ชัดเจนหายสงสัยครับ
    ใช้งานได้ลื่นไหล ไม่มีปัญหาครับ
    ระยะยาวต้องดูอีกทีครับ
    โดยรวมชอบมาก ดีมากๆครับ
    ขอบคุณครับ

Originally posted by gtoz014 View Post
    +++++++++++++++++
    Originally posted by king666 View Post
    แวะมาให้เครดิตพ่อค้าครับ ได้ของไว ให้คำแนะนำดี ดูแลทุกขั้นตอน เลยครับ
    Originally posted by biggy1990 View Post
    มาให้เครดิตครับ จัดแพ็คคู่ Win 10 Pro + Office 365 ใช้ได้ทั้งคู่

พ่อค้าตอบไวพร้อมทั้งเคลียร์ข้อสงสัยต่างๆได้เป็นอย่างดี ของดี ราคาถูก มีจริงครับ
    Originally posted by Oni_Tiruk View Post
    พอใจเป็นอย่างมากครับ
    เร็วทันใจ ไว้ใจได้
    Originally posted by BlackSatan View Post
    [ATTACH=CONFIG]4419448[/ATTACH]

ซื้อให้ลูกสาว
    ให้ลูกสาวติดต่อพ่อค้า
    ลองทำมีปัญหา ช่วยแก้ไขดีมากเลยครับ
    ขอบคุณ คงมีโอกาสได้ติดต่อกันอีก
    Originally posted by Verawatsri View Post
    มาให้เครดิตครับ
    บริการดี รวดเร็ว ติดตามลูกค้าดีมากครับ
    พูดจาดีมาก

แนะนำให้ใช้บริการครับ

Originally posted by haraku View Post
    แนะนำดี ตอบไลน์เร็ว แนะนำครับ

Office 365 Subscription ลงทะเบียน ติดตั้ง activated ใช้งานได้เรียบร้อยครับ OneDrive 5TB ก็ใช้งานได้ครับ
    ผมลงบน macOS 10.13

Originally posted by Delete_Dam View Post
    โอนปุ๊ปได้ปั๊ป ใส่key ได้ทันทีไม่มีปัญหาเลยครับ ดีมากกกกกกเลย ขอบคุณครับ

Originally posted by bighead23 View Post
    ซื้อมา windows 10 pro มา 10 กว่า key ใช้ได้ไม่มีปัญหาอะไร

Originally posted by sospeed View Post
    office 365 จัดส่งมอบไวมากครับ

Originally posted by s.plus89 View Post
    พ่อค้าตอบไว บริการดีมากครับ รวดเร็วทันใจ

Originally posted by Delete_Dam View Post
    โอนปุ๊ปได้ปั๊ป ใส่key ได้ทันทีไม่มีปัญหาเลยครับ ดีมากกกกกกเลย ขอบคุณครับ

Originally posted by narong_lee View Post
    บริการดีมากครับ ช่วยติดตั้งให้จนเสร็จ
    ขอบคุณมากครับ.
    Last edited by theter123; 25 Feb 2024, 15:55:26.

Originally posted by king666 View Post
    แวะมาให้เครดิตพ่อค้าครับ ได้ของไว ให้คำแนะนำดี ดูแลทุกขั้นตอน เลยครับ
    Originally posted by biggy1990 View Post
    มาให้เครดิตครับ จัดแพ็คคู่ Win 10 Pro + Office 365 ใช้ได้ทั้งคู่

พ่อค้าตอบไวพร้อมทั้งเคลียร์ข้อสงสัยต่างๆได้เป็นอย่างดี ของดี ราคาถูก มีจริงครับ
    Originally posted by Oni_Tiruk View Post
    Originally posted by ballbang View Post
    สั่งซื้อแล้วครับ ลงได้ปกติ ทั้ง win และ Office พ่อค้าให้ลายละเอียดดีมากครับ สอบถามได้ตลอดเลย ขอบคุณครับ
    Originally posted by glioraguzi View Post
    เยี่ยมครับ ผมติดตั้งแล้วพบปัญหา ผู้ขาย ไม่ปล่อยให้ลูกค้าแก้ปัญหาเอง เข้ามาช่วยเหลือผ่านteamviewer จนเสร็จสมบูรณ์ ...เยี่ยมไปเลยครับ บันทึกไว้แล้วว่า"ต้องใช้บริการเจ้านี้" ...
    Originally posted by martoomo View Post
    ดีครับใช่ได้จริงไม่มีปั

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Last edited by theter123; 17 Nov 2020, 11:53:41.

Comment

ใช้งานได้จริง อัพเดทได้ตามปกติครับ

Originally posted by lethinop View Post
      แวะมาให้เครดิตครับผม

พ่อค้าส่งโค๊ตไว ดูแลดี ปรึกษาได้ตลอด และ ใช้ได้จริงไม่มีปีญหาอะไรครับ
      Originally posted by kikro View Post
      มาให้เครดิตพ่อค้าครับ
      Originally posted by Popz View Post
      เข้ามาคอนเฟิร์ม พ่อค้า บริการดี
      ผมซื้อซ้ำและใช้บริการ จะ 2 ปีแล้วครับ
      Originally posted by huggies View Post
      ลงมา 4 เครื่องแล้ว ไม่มีปัญหา บริการดีมากครับ
      Originally posted by haraku View Post
      บริการดีเหมือนเดิม ของดีราคาไม่แพง จัด Win 10 Pro อีกชุด ขอบคุณครับ
      Attached Files
      Last edited by theter123; 12 Mar 2020, 21:32:15.

Comment

Office 365 ก็ใช้ได้แถมคุ้มด้วย มี Onedrive ให้อีก 1TB
        พร้อมดูแลลูกค้าตลอดครับ

Originally posted by lethinop View Post
        แวะมาให้เครดิตครับผม

พ่อค้าส่งโค๊ตไว ดูแลดี ปรึกษาได้ตลอด และ ใช้ได้จริงไม่มีปีญหาอะไรครับ
        Originally posted by kikro View Post
        มาให้เครดิตพ่อค้าครับ
        ลงมา 4 เครื่องแล้ว ไม่มีปัญหา บริการดีมากครับ
        บริการดีเหมือนเดิม ของดีราคาไม่แพง จัด Win 10 Pro อีกชุด ขอบคุณครับ
        Originally posted by redparagon View Post
        มาให้เครดิตคับ ใช้งานได้เรียบร้อยดี บริการรวดเร็ว
        Originally posted by kitti_a View Post
        ได้ทดลองใช้แล้ว ใช้ได้จริง เจ้านี้รับรอง ไม่มั่วแน่นอน

Sent from my LON-L29 using Tapatalk
        Originally posted by littlehunt View Post
        +1 ครับ งานดี ส่งไวจริงครับ
        Originally posted by quietrack View Post
        บริการดี ตอบไว และช่วยแก้ปัญหาได้อย่างรวดเร็ว ถือว่าเยี่ยมครับ

[ATTACH=CONFIG]4502968[/ATTACH]
        Originally posted by chorong21 View Post
        + เครดิตให้ครับ ใช้งานได้จริง
        Originally posted by sathit_man View Post
        จัด win10Pro + Office2019 บริการรวดเร็วตรงเวลา ราคาคุ้มค่าครับ
        Originally posted by so_kus View Post
        +
        พ่อค้าบริการรวดเร็ว แก้ปัญหาได้ทันทีครับ
        Originally posted by PRAKOP View Post
        แวะมาให้เครดิตพ่อค้าครับ ให้คำแนะนำดี ได้ของเร็วครับ
        Originally posted by dongwwe View Post
        มาให้เครดิตครับ activate ผ่านชัวร์ +1
        Last edited by theter123; 2 Apr 2020, 19:08:29.

Comment

Originally posted by moomoova View Post
          ช่วยดันครับ ใช้ได้100%หายห่วง.
          [ATTACH=CONFIG]4505453[/ATTACH]
          Originally posted by best_gbd View Post
          มาให้เครดิตพ่อค้าครับ Support ดีมากครับ
          Originally posted by tomevo View Post
          ให้บริการดี ส่งไว ใครหาอยู่จัดไปครับ
          Originally posted by Maxima7613 View Post
          สินค้าดี ราคาเป็นมิตร พ่อค้าตอบไว ได้ของเร็ว แนะนำเลยครับ
          Last edited by theter123; 2 Apr 2020, 19:08:37.

Comment

+ ดันครับ +
            Last edited by theter123; 30 May 2019, 09:30:34.

Comment

Originally posted by gtoz014 View Post
              +++++++++++++++++

Originally posted by BlackSatan View Post
              [ATTACH=CONFIG]4419448[/ATTACH]

ซื้อให้ลูกสาว
              ให้ลูกสาวติดต่อพ่อค้า
              ลองทำมีปัญหา ช่วยแก้ไขดีมากเลยครับ
              ขอบคุณ คงมีโอกาสได้ติดต่อกันอีก
              Originally posted by Verawatsri View Post
              มาให้เครดิตครับ
              บริการดี รวดเร็ว ติดตามลูกค้าดีมากครับ
              พูดจาดีมาก

แนะนำให้ใช้บริการครับ

ขอบคุณมากครับ
              Last edited by theter123; 28 Jul 2019, 11:48:48.

Comment

Originally posted by tonzido View Post
                บริการดีมากครับ
                Last edited by theter123; 15 Oct 2021, 00:55:02.

Comment

++++
                  ดันครับผม +++++ สนใจสอบถามได้ครับ ยินดีตอบตลอดเวลาครับผม
                  ++++

Comment

ดันครับบ ส่งไว ส่งจริง

Comment

Screenshot_2019-02-14-15-21-08-056_jp.naver.line.android.jpg
                      ดันครับผม

Comment

ดันครับผม ส่งไว ใช้งานได้จริง รับประกันตลอดอายุการใช้งานกันไปเล้ยยย

Comment

ดันส่งท้ายวันวาเลนไทน์ครับ

Comment

ดันครับผม
                            สนใจสอบถามได้ที่ Line : Lungnhuadchannal012 ครับ

Comment

ดันครับผม
                              สนใจสอบถามได้ที่ Line : Lungnhuadchannal012 ครับ

Comment

Working...
                              X