Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอ 144 ไว้เล่นเกม ไม่เกิน8K ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอ 144 ไว้เล่นเกม ไม่เกิน8K ได้ไหมครับ

ช่วยแนะนำจอ 144 ไว้เล่นเกม ไม่เกิน8K ได้ไหมครับ ดู aoc c24g1 กับ Samsung LC24FG73 ไว้ครับ พอมีรุ่นไหนแนะนำไหมครับ

ที่ระบุมาก็โอเคนะครับ สำหรับ 1080p
    เห็นเวบออนไลน์มีลดราคาด้วย

Comment

Originally posted by taibkk View Post
      ที่ระบุมาก็โอเคนะครับ สำหรับ 1080p
      เห็นเวบออนไลน์มีลดราคาด้วย
      พอจะแนะนำได้ไหมครับ สองตัวนี้อันไหนน่าสนใจกว่ากัน samsung oled เหมาะเล่นเกมไหมครับหรือ aocเหมาะกว่า

Comment

เล่นเกมอะไรเป็นหลัก

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
          เล่นเกมอะไรเป็นหลัก
          FPS ครับ

Comment

FPS เอา TN เหอะViewsonic XG2401 หรือ 02 ก็ได้

Comment

Working...
            X