Announcement

Collapse
No announcement yet.

841st-Garmin/iPod/D-LINK/Seagate1.5TB/Fitbit/DIESEL/GTX950/DKNY/CK 9/2/62 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 841st-Garmin/iPod/D-LINK/Seagate1.5TB/Fitbit/DIESEL/GTX950/DKNY/CK 9/2/62 23.30.59

1.Garmin eTrex H

รายการแรก เป็น GPS แบบพกพา Garmin eTrex H อดีตตัวเทพ
    เป็น GPS ที่เล็กและเบาที่สุดในโลก ทน กันน้ำได้ วัสดุกันกระแทกอย่างดี
    จับสัญญาณ GPS เร็วมาก วัดความเร็ว มาร์คจุด วัดค่าได้เยอะมาก
    บันทึกรอยเท้าได้ บันทึกตำแหน่งได้ เหมาะแก่การเดินป่าและใช้งานลุยๆมาก

ตัวเครื่องและอุปกรณ์ เป็นของมือสอง แต่สภาพยกกล่อง พร้อมคู่มือภาษาไทย(สอนจนใช้งานเป็น)
    ทุกเครื่อง เป็นเครื่องอดีตศูนย์ไทย มีใบรับประกันเกือบครบทุกกล่อง(ประกันหมดแล้ว)
    สภาพเครื่องสวยทุกเครื่องครับ รางถ่านสะอาด วอยด์ประกันอยู่ครบทุกตัว
    จอสวยใส ไฟติดครบ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม ผมเทสด้วยตัวเองครบทั้ง 10 เครื่องให้แล้ว
    จับสัญญาณดีทุกเครื่องแน่นอนครับ ประกันใจจากผมยาวๆ 30 วันเต็ม

อุปกรณ์ที่จะได้รับในกล่อง
    1.Garmin eTrex H 1 เครื่อง
    2.สายคล้องแท้
    3.หนังสือคู่มือสอนการใช้งานภาษาไทย
    4.บัตรรับประกัน
    5.คู่มือเดิม
    6.กล่อง

ราคาของใหม่ 5400-5500 บาท
    https://www.plabin.com/product/12/%E...%B8%99-etrex-h
    https://www.tarad.com/product/5493417

เปิดประมูลแยกเป็น 1.1-1.8 เปิดกล่องละ 1290 บาท ราคานี้หาไม่ได้ครับ
    มือสองทั่วไป สภาพเก่าๆไม่มีกล่อง ยังขายกัน 1900-3800 ครับ ของผมได้ครบกล่องพร้อมใช้สภาพเทพ
    มาล็อตนี้ล็อตเดียวเท่านั้น ไม่มีเหลือแล้วครับ!!!

เหลือเพียง 8 เครื่องเท่านั้นครับ !!!

รายการนี้เปิดกล่องละ 1290 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMSฟรี

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.iPod Classic 6th Gen

รายการนีเป็น iPod Classic 6th Gen ความจุ 80GB ของดีในตำนาน
    สภาพยังสะสมได้ครับ ฝาหน้าหลังยังสวย มีรอยตามการใช้งาน
    แบตยังดีอยู่นะครับ แต่แค่ตึงๆมันเลยดันจอมานิดนึง ไม่มีผลอะไร
    เปิดเทสเพลงอยู่ได้หลายชั่วโมงครับ(เปิดยาวแบบไม่พัก ไม่เลือกเพลง ไม่เปิดไฟ)
    แต่ผมไม่มีผลสแกนให้นะครับ เพราะผมไม่มีสายชาร์จ ตอนนี้ผมเสียบแท่นชาร์จเท่านั้น(สายที่เคยใช้ก็แถมๆไปหมดแล้ว)
    แต่ผมยินดีประกันใจให้ตามสบายเลย นอกนั้นสภาพก็ตามรูป 30 วัน เอาไปเทสให้สบายใจ

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

3.iPod Nano Gen3

รายการนีั้ เป็น iPod Nano Gen3 4GB สภาพยังโอเค แบตทนมาก
    รุ่นนี้คือ iPod Classic ย่อส่วนครับ ควรเก็บมาก มี Cover Flow เหมือนตัวใหญ่
    ใช้งานได้ปกติ จอยังดีไม่มีเดธไบร์ท คลิ๊กวีลทำงานลื่นๆ
    ตำหนิคือ ปุ่มเมนูและปุ่มตกลง เวลากดต้องให้ตรงจุดสีแดงที่ผมทำมาร์คไว้
    ถึงจะสามารถกดได้ตามปกติครับ ไม่ซีเรียสก็เอาไปใช้ได้สบายๆ
    สภาพเครื่องยังสวย มีรอยโครเมี่ยมนิดนึง ฝาหลังสภาพยังสวยตามรูปเลย
    แบตอยู่ได้นานครับ ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 400 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

4.D-LINK DCS-6010L

- HD IP Camera รองรับการส่าย/หมุน/ซูม 360 องศา
    - มีโหมด Day/Night ใช้งานได้ดีแม้มีแสงน้อย
    - ดูกล้อง Online ทุกที่ในโลก ด้วย mydlink Cloud
    - ใช้ Fixed Fisheye Lens 1.25mm F2.0
    - รองรับความละเอียดสูงสุด HD 720p 1600 x 1200 pixel
    - กำหนด image size, quality, frame rate และ bit rate ได้ตามต้องการ
    - มี Microphone ในตัว
    - รองรับการบันทึกไฟล์วีดีโอใน Micro-SD
    - รองรับ Wireless N150
    - มี LAN 1 ช่อง ความเร็ว 10/100Mbps
    รายการนี้เป็นกล้อง iP Camera 360องศา ของ D-Link ตัวแพง
    ของใช้งานได้ปกติ เทสแล้ว ผลเทสตามรูปครับ มีหม้อแปลงให้ไปด้วย
    สภาพก็ยังสวยๆตามรูป มีรอยบ้างตามการใช้งาน ไม่เหลือง
    ประกันใจจากผม 30 วัน

ราคาของใหม่ 10800 บาท
    http://www.digiland.co.th/2015/index...product_id=988

ผลเทส

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

5.Seagate FreeAgent 1500GB
    รายการนี้เป็น Seagate FreeAgent 1500GB 3.5" พอร์ท Sata2
    ของใช้งานได้ปกติ ผลสแกนสวยๆตามรูป แถบแดงๆคือบัคที่โปรแกรมไม่ใช่ที่ HDD ครับ
    ประกันใจ 30 วัน ผมให้ไปเลย 2 ลูกนะครับ อีกลูกนึงได้มาพร้อมกัน เสียบคอมแล้วมีเสียงดีเทค
    แต่มันเข้าไปเช็คตัว HDD ไม่ได้ มันไม่ขึ้นไดร์ฟ(ตอนเสียบสายจะมีเสียงเตือนว่าเจออุปกรณ์)
    ปัจจุบันยังสแกนไม่เสร็จนะครับ ผมจะแจ้งผลสแกนจนปิดกระทู้ครับ ไม่เขียวหมดไม่ต้องเอาไปครับ

ผลเทส

EMS+120(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

6.สาย Fitbit Flex
    รายการนี้เป็นสายสำรอง ของ Fitbit Flex เป็นของแท้จากช็อป
    สภาพยังใหม่ตามรูป ยางดีไม่เหนียว ใช้งานได้ยาว ได้มายกกล่อง
    สีดำเปลี่ยนมาจากตัวของเดิมนะครับ จริงๆจะเป็นสีน้ำเงิน
    ประกันใจ 30 วัน

ของใหม่ 990 บาท
    https://tsmactive.com/Fitbit-flex-bands

รายการนี้เปิด 150 บาท มีกฏต่อเวลา

7.DIESEL DZ-1216

รายละเอียด
    วัสดุตัวเรือน : Stainless steel (สแตนเลส สตีล)
    ขนาดตัวเรือน : 35 มิลลิเมตร
    ความหนาตัวเรือน : 13 มิลลิเมตร
    วัสดุสายนาฬิกา : หนังแท้ Leather calfskin
    ความกว้างสายนาฬิกา : 25 มิลลิเมตร
    ความสามารถกันน้ำได้ : 100 เมตร
    ความยาวสายนาฬิกา : มาตราฐานนาฬิกาข้อมือผู้ชาย
    รายการนี้เป็น DIESEL DZ-1216 ของแท้ สภาพสวยเทพ ทองยกตัวเรือน
    สีหายาก ปกติรุ่นธรรมดา สีจะมีขาวและดำ พวกนี้ของใหม่ก็ 8500-9000
    ส่วนตัวนี้ สีทอง สายดำ สวยมาก สายเดิม บัคเคิ้ลเดิมนะครับ
    สายยังไม่แข็ง ไม่หลุด ไม่ขาดใดๆนะครับ สภาพยังใส่ได้อีกนาน
    ตัวเรือน มีที่เปลี่ยนมาคือเม็ดมะยม ของเก่ามันใช้งานไม่ได้
    นาฬิกาใช้งานได้ปกติ สภาพก็สวยๆตามรูปเลย ประกันใจ 30 วัน
    ขออนุญาตเปิดมีราคาหน่อยครับ สวยจริง เพราะไม่ออกผมว่าจะเก็บไว้ใส่เองก่อน

ของใหม่ 11810 บาท
    http://www.zeefashionstore.com/unique.php?id=49393

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

8.Cartier Silver Sterling 925
    รายการนี้เป็นปากกา ระดับผู้บริหารเท่านั้น แพงมาก ของใหม่ราคาหลักหมื่นครับ
    ตัวปากกาเป็น วัสดุเงิน 925 แท้ ที่หนีบที่เห็นเป็นสีทอง คือทอง K ครับ
    ไส้ปากกาเปลี่ยนไปใส่ของ Cross ทำให้ใช้งานได้ปกติ มีหมึกของใหม่ใช้กันยาวๆ
    สภาพก็สวยตามรูป มีกล่องแถมให้ไปด้วย ประกันใจ 30 วัน
    ขออนุญาตเปิดแบบมีราคา ไม่ออกไม่เป็นไรครับ ผู้บริหารฝากมาประมูล

รายการนี้เปิด 4000 บาท มีกฏต่อเวลา

9.กล่องใส่นาฬิกา
    รายการนี้เป็น กล่องใส่นาฬิกาแบบ 6 เรือน
    ด้านนอกบุหนังอย่างดี ด้านในเป็นผ้า สภาพใช้งาน
    ของใช้งานเอง ซื้อใช้เอง แต่มันเก่าแล้ว เปลี่ยนไปใช้อันใหม่แล้วเลยเอามาประมูล
    สภาพก็ตามรูป ใช้งานได้ปกติ ฝายังใสอยู่ ประกันใจ 30 วัน
    ของใหม่ตามป้าย 750 บาทครับ

รายการนี้เปิด 200 บาท มีกฏต่อเวลา

10.D-LINK DCS-5222L

รายละเอียด
    -D-LINK DCS-5222L เป็น Infrared HD IP Camera รองรับการส่าย/หมุน/ซูม มีโหมด Day/Night ใช้งานได้ดีแม้มีแสงน้อย
    -ดูกล้อง Online ทุกที่ในโลก ด้วย mydlink Cloud
    -รองรับความละเอียดสูงสุด HD 720p 1280 x 720 pixel
    -กำหนด image size, quality, frame rate และ bit rate ได้ตามต้องการ
    -มี Microphone ในตัว
    -รองรับการบันทึกไฟล์วีดีโอใน Micro-SD
    -รองรับ Wireless N
    รายการนี้ ของใช้งานได้ปกตินะครับ สภาพยังโอเค
    แต่ผมไม่มีหม้อแปลงให้นะครับ ที่ผมมี มีแต่ 5V1A
    ไฟมันไม่พอ ผมแค่เทสให้ได้อย่างเดียว ถ้าใช้จริงไฟมันไม่ได้ครับ
    ไปหาหม้อแปลงใช้งานกันเองครับ ไม่กี่สิบบาทครับ(มือสอง)
    สภาพตัวเครื่องยังโอเค มีรอยตามการใช้งาน เทสแล้วใช้งานได้ปกติ
    ประกันใจ 30 วัน ประกันเดิมผมไม่แน่ใจ ตีเป็นหมดประกันไปก่อน

ราคาของใหม่ 8990 บาท
    https://www.powerbuy.co.th/dlink-%E0...0%B9%8C-223319

11.ยกเลิกก่อนครับ
    รายการนี้ ได้มายังไม่ได้เทสนะครับ สภาพสวยตามรูปเลย
    เดี๋ยวผลเทสตามมาอีกทีครับ ประมูลเป็นซากกันไปก่อน
    ประกันใจไม่มีให้ ถ้าเทสติดจะมาประกันใจเพิ่มให้ครับ

12.DKNY Be Delicious

น้ำหอมกลิ่นแอ๊ปเปิ้ลเขียว DKNY แบรนด์ดังจากอเมริกา
    กลิ่นนี้ออกมาเป็นกลิ่นแรกเลย ในตระกูล Be Delicious by DKNY
    กลิ่นนี้จะหอมแบบบางเบา แต่ให้ความสดชื่น กระฉับกระเฉง
    หญิงสาวคนในมีความร่าเริงสดใสในตัวเอง ต้องการเพิ่มความกระฉับเฉงไม่ให้จิตใจห่อเหี่ยว
    ลองฉีดแอ็ปเปิ้ลเขียว คุณจะทราบเลย ... ว่า ... โลกทั้งโลกใบนี้ ฉันช่างสดใส อ่อนหวาน
    และผสมความเปรี้ยว ภายใต้ความหอมของแอ็ปเปิ้ลคุณจะกลายเป็นสาวน่ารักใสๆที่แฝงไปด้วยความเซ็กซี่ไปเลยทีเดียว
    รายการนี้ เป็น DKNY Be Delicious สีเขียว กลิ่นแอปเปิ้ลเขียว หอมมาก
    โดยส่วนตัว ผมให้หอมกว่าอีก 2 กลิ่นที่เป็นรุ่นเดียวกันด้วยซ้ำไป
    น้ำหอมเป็นของแท้ สภาพเกือบเต็มขวด ขวดมีรอยนิดหน่อย ได้มาใหม่ ใช้กันยาวๆ
    สภาพก็ตามรูปเลย ประกันใจ 30 วัน

ของใหม่ 3พันกว่าๆ
    https://www.konvy.com/dkny/dkny-be-d...100ml-628.html

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

13.Calvin Klein CK Free 100ML.

แรงบันดาลใจจากจิตวิญญาณของหนุ่มทันสมัย ??ที่เป็นอิสระ เป็นตัวของตัวเอง
    ใช้ชีวิตทุกวันอย่างเต็มที่ และต้องการควบคุมโชคชะตาของตัวเอง ด้วยส่วนผสมจากกลิ่นไม้หอม
    ให้ความรู้สึกอบอุ่น สบายๆ ในแบบผู้ชาย และให้ความรู้สึกผ่อนคลาย มั่นใจ
    รายการนี้ เป็น CK Free ของแท้ รุ่นปัจจุบันที่ขายกันตามห้าง น่าจะเป็นตัวล่าสุดแล้ว
    ตัวน้ำหอมเป็นตัวเทสเตอร์ ไม่มีกล่อง สภาพยังดี ขวดมีรอยเล็กน้อย
    น้ำหอมยังเหลือเกือบเต็ม ใช้งานได้ยาวเป็นปีครับ ฉีดทีอยู่ได้นาน

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+60

14.LG Smart TV SkylanDers
    รายการนี้ เป็นเกม SkylanDers ยกกล่องพร้อมอุปกรณ์ สำหรับทีวี LG
    สามารถเล่นได้บน LG Smart TV ตั้งแต่รุ่นปี 2013 ขึ้นไป
    ผมได้มาเป็นของใหม่ ลองแกะดูตัวเดียวตามรูป ไม่เคยเล่น
    เพราะทีวีผมเป็น Samsung เลยเล่นไม่ได้ ใครมี LG ก็รับไปครับ
    ด้านในมีโค๊ทสำหรับดาวโหลด ผมไม่แน่ใจว่าใช้หรือยัง ตีเป็นโค๊ทใช้แล้ว
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจ 30 วัน เปิดมีราคาหน่อยนะครับ ซื้อมาแพงครับ

รายการนี้เปิด 500 บาทมีกฏต่อเวลา
    EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

15.Clinique Happy 100ml.
    รายการนี้ เป็นน้ำหอมของผู้หญิง น้องผมใช้งานเอง แต่น้องผมทำจุกน้ำหอมหลุดออกมา
    ต้องไปหาที่ทำกันเองนะครับ เกิดจากการปั้มรัวๆ มันเลยพัง
    ของซื้อมาอย่างแพงครับ สภาพขวดก็ตามรูป น้ำหอมเหลือประมาณ 70-80%ตามรูป

EMS+60

16.ชุดต่อการ์ดจอแนวตั้ง
    ของใช้งานได้ปกติแน่นอน เพราะเป็นของใหม่ ได้มาไม่ได้ใช้

แจกให้ท่านที่ประมูลชนะและใส่ราคาเป็นคนสุดท้ายครับ
    โดยผมจะส่งไปให้พร้อมของที่ท่านชนะประมูลเลย จะได้ไม่ต้องรอสุ่มแจกเหมือนที่ผ่านมา

แจก

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันเสาร์ที่ 09/02/61 เวลา 23.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.30.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

ส่งของภายใน 1-2 วันครับ (ยกเว้นวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป
    Last edited by Champppkub; 10 Feb 2019, 09:24:59.

4/250
    10/250
    0899946352

Comment

13.400

Comment

11/300
        0929083001

Comment

2.200
          5.200

Comment

4.260

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

Comment

รายการ ที่ 10 500 บาท
              0830554254 วิน

Comment

รายการ1? มาคในทะเลได้มั้ยครับ

Comment

11.400

Comment

4-270
                    10-510
                    ๐๘๖๕๙๓๙๔๗๗

Comment

6.สาย Fitbit Flex = 150
                      nikons 0890909043

Comment

13/500

Comment

รายการที่ 11 เปิดติด แต่ตอนนี้ค้างอยู่หน้าวินโดว์ ยังไม่ได้ลงไดรเวอร์ และผมไม่สะดวกเทสต่อแล้ว เพราะผมต้องออกไปดูหนังรอบ 4 ทุ่มตรง

ยังไงรายการนี้ ผมขอยกเลิกไว้ก่อน แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมมาลงรายละเอียดให้ใหม่ จะได้ไม่ต้องลุ้นครับ หรือท่านที่ประมูลไปแล้วอยากวัดดวงจากผลเทสก็ตามสะดวกเช่นกันครับ(แจ้งผมได้)

เบื้องต้นขอระงับการประมูล GTX950 ไว้ก่อนนะครับ

Comment

2.240
                            3.420
                            0952495938

Comment

12...100฿
                              13...510฿/086-9185349

Comment

Working...
                              X