Announcement

Collapse
No announcement yet.

Upgrade HP Pavillion E2200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Upgrade HP Pavillion E2200

ATI HD2400 PRO 256MB

Intel Core 2 Duo 2.2 GHz

Ram 1GB

Board ไรไม่รู้ แต่คอกไม่ได้ มันไม่มีให้คอกอ่ะ - -

ชองบต่ำๆ แบบเล่นจีทีเอ 4 ได้

จะให้ซื้อคอมใหม่ก็บอกได้คับ ไม่ต้องเกรงใจ

Core2Duo E2200 ก็ยังไหวนะ ผมเล่นมาแล้วกับ GTA 4

แต่ VGA ต้องประมาณ 8800GT ,9800GT , HD3870 , HD4850

RAM ซัก 2GB รวมกับตัวเก่าเป็น 3GB

ถ้าจะหา VGA แบบที่ผมแนะนำ ต้องไปหา Power supply watt เยอะและแท้เปลี่ยนด้วย

Comment

ASUS EN8800GT 1GB 4490
      G.SKILL 2PK /1066 2GB(1GBx2) 1650

Comment

อ่อครับ ขอบคุณมากครับผม

รักทุกคนครับ อิอิ

Comment

คอมอ่อน อะ ภู

Comment

แล้วงบล่ะครับ ???

มนุษย์ข้างบนเงียบไปเลย มีแต่เงินซื้อคอม เอาตังไปผ่อนบ้านเหอะ

Comment

ประกันยังเหลือป่าว up แล้วระวังประกันหมดนะท่าน

Comment

อยากเสียตังเท่าไรครับ

Comment

ยัดการ์ดจอ + แรมอีก 1g ก็เล่นได้สบายแล้วครับ

Comment

- - สัก 4 5 พัน

Comment

Working...
                    X