Announcement

Collapse
No announcement yet.

VRPS4 gen2 set + Farpoint set

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] VRPS4 gen2 set + Farpoint set

ขออนุญาตเจ้าของเก่าปล่อยต่อละกันครับ

(ขออนุญาติเจ้าของเดิมใช้รูปเดิมนะครับ พอดียังไม่ว่างถ่าย)

ประกันยังอยู่ถึง พฤษจิกายน 62 ....... GT ผมเก็บไว้เล่นโหมดปกติครับ VR สวยนะ ...... ดีด้วย แต่ด้วยสังขารผมคงเล่นไม่รอด ขายเรียบร้อยครับผม ขอบคุณเว็ปแห่งการแบ่งปันและทุกท่านที่สนใจครับผม !!
    Last edited by SolidKK; 13 Feb 2019, 10:24:21.

ตอนนี้มีจองอยู่ 2 คิวนะครับ ....... แต่ยังไม่ตัดสินใจ ยังงัยจะอัพเดทเรื่อยๆ ครับผม (มีไลน์นะครับ แต่ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ เพราะไม่ค่อยเปิดในเวลางานอะครับผม)

Comment

ท่าน august คอนเฟิร์มจองทาง PM มาละนะครับ ยังงัยวันพุธจะมาแจ้งความคืบหน้าครับผม

Comment

Working...
      X