Announcement

Collapse
No announcement yet.

รันวินโดวแล้วขึ้นตามรูปด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ในอนาคตผมจะเอาตัวใหม่ เซ็ตตามรูป
    อยากถามว่า การ์ดจอผมเอาไปใช้ได้ไหมครับ

Comment

ใช้ได้สบายๆครับ บอร์ดแนะนำ Z390 AORUS ELITE + i7-8700K ดีกว่า
      หรือถ้าไม่ชอบ Gigabyte ก็ ASUS PRIME Z390-A / ASRock Z390 Taichi

Comment

Originally posted by lifeclub View Post

ได้ละครับ ขอบคุณครับ
        ไปเซ็ตให้มันอ่าน ssd ได้เฉยครับ แฮ่ะ

ไม่เป็นไร

Comment

i5 ของ จขกท แพงจัง ดูราคาที่นี่ครับ

Comment

ไป i7 เบยครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ไป i7 เบยครับ
              ถูกต้อง

Comment

Originally posted by Mikuchan View Post
                ใช้ได้สบายๆครับ บอร์ดแนะนำ Z390 AORUS ELITE + i7-8700K ดีกว่า
                หรือถ้าไม่ชอบ Gigabyte ก็ ASUS PRIME Z390-A / ASRock Z390 Taichi
                ชอบ asus เป็นการส่วนตัวครับ แล้วที่ท่านแนะนำมา มีข้อแตกต่างจากที่ผมเลือกไหมครับ

Comment

Originally posted by rung01 View Post
                  ถูกต้อง
                  น่าจะดีนะ แต่ชอบตัว 5...k
                  สงสัยติดตัวเก่า 555

ตัวเก่านี้ 8 ปีแล้วครับ 55 ไม่เปิดมา 2 ปี มาอัพเพิ่ม แล้วจะเอาตัวใหม่ พอได้ศึกษาใหม่

Comment

Originally posted by lifeclub View Post
                    ชอบ asus เป็นการส่วนตัวครับ แล้วที่ท่านแนะนำมา มีข้อแตกต่างจากที่ผมเลือกไหมครับ
                    Gigabyte ถูกกว่าตัวนั้น สวยกว่า ประสิทธิภาพเท่ากัน / ราคาระดับนั้นส่วนใหญ่จะเล่น APEX กับ GENE เพราะจุดเด่นคือการเล่นแรม 4600+

Comment

I7กับi5แตกต่างกันยังไงครับ

Comment

Working...
                      X