Announcement

Collapse
No announcement yet.

จา OC E2140 ให้ 100 % ใช้ไฟเท่าไหร่ดีอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จา OC E2140 ให้ 100 % ใช้ไฟเท่าไหร่ดีอะคับ

ผลเทสมาแร่ะ OC ได้ 101 % 402x8 3.2 G
    FULL 76 องศา IDE 40 องศา คับ ซิ้งค์เดิมจ้า
    http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=500969

Last edited by artm5; 6 Feb 2009, 17:59:59.

1.4xxxx V น่าจะได้

Comment

เคยใช้ตัวนี้อยู่ระยะหนึ่ง ได้ 380 x 8 เช่นกัน ไม่ถึงบัส 400 ซักที ขายกินซะเลย หิหิหิ (rev. L2 นะ ไฟ 1.5V เลย)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เคยใช้ตัวนี้อยู่ระยะหนึ่ง ได้ 380 x 8 เช่นกัน ไม่ถึงบัส 400 ซักที ขายกินซะเลย หิหิหิ (rev. L2 นะ ไฟ 1.5V เลย)
        ขายกินไรอะ..

จำได้ว่าวันนั้นกินจนอ๊วกพุ่งไปสอง...

เเหล้าดองทำพิษ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
          ขายกินไรอะ..

จำได้ว่าวันนั้นกินจนอ๊วกพุ่งไปสอง...

เเหล้าดองทำพิษ

เจอผู้ที่รับไปเลี้ยงดู ละ หิหิหิ

Comment

400*8 ไฟอยู่ราว 1.6xx

Comment

ผมใช้ p5k ไบออสล่าสุดมันรองรับบัส 1600 น่ะครับปรับ stap ไปที่ 400 เลยที่เหลือ auto หมดก็ใช้งานได้ปรกติครับ ทั้งๆที่เมื่อก่อนที่ไบออสจะออกยังต้องอัดไฟไปราวๆ 1.45 ครับแต่ตอนนี้ปรับ auto เอาดูใน cpuz มันจะราวๆ 1.35 ได้มั้งครับยังไงลองปรับ stap ดูนะครับอ้อของผม m0 นะครับ

Comment

ขึ้นบัสเลยท่าน แล้วอัดไฟไป 1.6 ถ้าบูตติด เทสผ่านก็ค่อยๆลดไฟลงมา

Comment

เดี๋ยวคืนนี้ได้ E2180 มาลองกะเค้ามั้ง อิอิ ^^

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    เดี๋ยวคืนนี้ได้ E2180 มาลองกะเค้ามั้ง อิอิ ^^
                    ของเล่นท่านเยอะจริงๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ของเล่นท่านเยอะจริงๆ
                      อยากเอา E74 ลงบ้้องมากมาย เอา E0 ไปเล่นซัก 2อาทิตย์มั้ยคับเดี๋ยวจิบกันซัก1เมา

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                        อยากเอา E74 ลงบ้้องมากมาย เอา E0 ไปเล่นซัก 2อาทิตย์มั้ยคับเดี๋ยวจิบกันซัก1เมา
                        เอา E8 มาลง Dark หน่อยสิน้า

Comment

ขอบคุนทุกความเห็นนะคับ ว่าแต่ไปอีกได้ม่ะ อิอิ

Comment

แรงจัง
                            เมื่อคืน ผมลอง E2180 ได้แค่บัส 380 แถมวินโดว์พังอีก

Comment

แรงจัง
                              เมื่อคืน ผมลอง E2180 ได้แค่บัส 380 แถมวินโดว์พังอีก
                              โหยๆๆ...น้ามีของเล่นเยอะจัง แบ่งผมเล่นบ้างสิครับ อิจฉาจัง

Comment

Working...
                              X