Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่อยากเล่นน้ำแต่กลัวน้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่อยากเล่นน้ำแต่กลัวน้ำ

เห็นมาตั้งนานแล้วแต่ไม่กล้าเล่นเด๋วกลัวทำน้ำ6ใส่บอร์ดไม่ก็ทำสายยางหลุดก็เลยได้แต่พ้อไปวันๆ

ถ้าเกิดสายยางหลุดแล้วน้ำรั่วออกมาอุปกรณ์ในเคื่องจะเป็นอะไรไหมครับ ทราบแล้วตอบด้วย อิอิ

ขอบคุณครับ

ยากคับ สายรัดดีๆ ไม่มีรั่วแน่นอน

Comment

ผม 6ใส่ การ์ดจอ กับเมนบอร์ดเลยครับ.........5555+
      ปิดเครื่องซะเลย แล้วก็เป่าให้แห้งแล้ว เปิดเครื่องใหม่ เล่นต่อครับ ......555+

Comment

ถ้ากลัวมากก็เอาปลั๊กคอมมาไว้ไกล้ๆมือเลยครับ ตั้งคอมไว้ดูข้างในง่ายๆพอน้ำรั่วก็ดึงปลั๊กซะเลย เหอๆ
        ผมว่าโอกาศรั่วมีน้อยมากครับถ้าไม่ตั้งใจ

Comment

น้ำกลั่น สิ หกก็ หก ไปเถอะ แต่สายยางหลุดยากคับผมว่านะ จะมีก็แค่ตอนถอด ใช้น้ำกลั่นนั่นแหละปลอดภัยสุด

Comment

หาตัวล็อคสิครับตอนใช้ผมไม่กลัว

กลัวตอนแกะนี่แหละ

กว่าจะแกะใส่แต่ละทีลำบากเหลือ

แต่ก็นะไม่พยายามแล้วมะนจะสวยได้อย่างไร

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับความรู้ต่างๆ แต่ตอนนี้ตังหายไปกับน้ำหมดแย้ว เอิ๊กๆๆ

Comment

ใข้น้ำกลั่นสิครับ หกก็ไม่เป็นไร เครื่องผมดำน้ำมาหลายรอบแล้ว

Comment

น้ำกลั่นคือคำตอบสุดท้าย เลือกแบบดีดีหน่อยก็โอเคแล้วครับ

Comment

ฉีดยารอบสะดือ น่าจะหายครับ

Comment

ฉีดยารอบสะดือ เด็วกะหาย งิงิ

Comment

Working...
                      X