Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหา EN8800 GT ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหา EN8800 GT ทีคับ

พรุ้งนี้จะซื้อแล้ว ร้าน แต่ ที่ร้าน jib ไม่มี
    อยากรู้ว่าที่ zeer มีร้านไหน ขายบ้าง
    ASUS EN8800GT ต้องการด่วนคับ

มาพันทิพซิครับ เจได ทีเค โทรเช็คดู

หรือไม่ก็ดูกระทู้นี้ครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=391210

Comment

บ้านอยู่ใกล้ zeer อ่ะคับ
      อยากได้ ใน zeer มากกว่า

Comment

ลองโทรถาม jib ดูครับว่ามีหรือป่าว แต่ผมเคยโทรถามเมื่อไม่นานมานี่มีของครับ

Comment

โทรไปถามแล้ว ไม่มีคับ - -

Comment

Originally posted by babor1942 View Post
            โทรไปถามแล้ว ไม่มีคับ - -
            ร้านลองโทรไปถามร้าน AUTO NET ดูครับ

Comment

ไม่ทราบ เบอร์ ร้าน auto net คับ รบกวนขอ เบอร์ร้านหน่อยคับ

Comment

งานเข้า jib ไม่มีของหรอนี่
                ผมสั่งไว้เมื่อวันอังคาร เค้าบอกของมาวันศุก
                อุส่าตั้งตารอ จะได้กินมะเนี่ย T_T

Comment

อ้าวซะงั้น แบบนี้ต้องไปเซียร์ ดู

Comment

Working...
                  X