Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง gears of war แล้วเล่นไมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง gears of war แล้วเล่นไมได้

พอลงเสร็จแล้ว ก๊อปcrack ลงแล้ว พอกดเข้าเล่นที่หน้าจอ มันขึ้นอย่างนี้คับ
    c:/Program Files/Microsolf Games/Gears of war/Binaries/wargame-g4wlive.exe:
    you cannot run the game with modified execatable
    ไม่ได้ต่อเน็ตเวลาเล่นคับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

อาการนี้ แก้ นาฬิกา ในเครื่องนะ อย่าให้เวลา เกิน 29/11/2008 จ้ะ

Comment

แก้แล้ว พอเข้าเกมแล้วก็เด้งออก ขึ้นว่า
      Wargame-g4wlive.exe has encountered and need to close อะคับ ต้องทำยังไงต่อเอ่ย

Comment

เป็นเหมือนผมเลยครับ ตอนแรกแก้แล้วเข้าได้ครับ แต่ผมมันซนไปแก้คืน พอแก้กลับแล้วเข้าไม่ได้อีกเลย

Comment

มะไม่มีใครตอบเลย สงสัยจะอดเล่น

Comment

ต้องต่อเน๊ตไปดาวน์โหลด...Driver มาตัวนึงตอนที่จะเรี่มเล่นอ่ะ....ไม่งั้นเล่นไม่ได้ครับผมก้อเคยเป็นลองดูครับ

Comment

Originally posted by NE-O View Post
              ต้องต่อเน๊ตไปดาวน์โหลด...Driver มาตัวนึงตอนที่จะเรี่มเล่นอ่ะ....ไม่งั้นเล่นไม่ได้ครับผมก้อเคยเป็นลองดูครับ
              ดาวน์โหลดที่ไหนคับผม

Comment

ใช้จอย PS2 ต่อคอมอยุ่หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                  ใช้จอย PS2 ต่อคอมอยุ่หรือเปล่าครับ
                  ป่าวคับ

Comment

Working...
                  X