Announcement

Collapse
No announcement yet.

Deploy ......ท่านใดพอช่วยได้เข้ามาทีครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Deploy ......ท่านใดพอช่วยได้เข้ามาทีครับ...

จะเป็นโปรแกรมช่วยลง โปรแกรม เกมส software ...คือประมาณว่า ลงโปรแกรมที่เครื่องserver
    แล้วสามารถทำให้เครื่อง client ลงโปรแกรมนั้นได้อย่างรวดเร็ว หรือสร้าง Image ไว้ที่เครื่องแม่
    แล้วส่งไปเครื่องลูก ....(ลงเครื่องเดียวที่เหลือเพียงแค่คลิกก็เรียบร้อย) ท่านใดพอจะแนะนำได้บ้างครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ....(ไม่ใช่การ clone ทั้ง HDD)...

ท่านใดแนะนะได้ และทำได้จริง จะพาไปเลี้ยงอาหารญี่ปุ่นครับ

Comment

Working...
    X