Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crossfire ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crossfire ทำไงครับ

ผมมี HD3850 แล้วมันก็แถมแผ่น Crossfire สีส้มๆ มาให้ด้วย อยากรู้ว่าถ้าจะ Crossfire กับ GPU
    อีกอันนึง ต้องใช้บอร์ดแบบไหนครับ (มีแบบที่รองรับ Crossfire และ AMD ด้วยมีไหม)

ซื้อตัว เดียวกันมาอีกตัว ซื้อบอร์ด ที่มีช่องใส่การ์ดจอ สอง ช่อง จากนั้นยัดเข้าไปเลย รู้แค่นี้ เอิ้ก ๆ

Comment

อย่าลืมPSUด้วยนะคับว่ามีเเรงพอที่จะเสียบคู่หรือเปล่าคับ

Comment

ดันไป

ุ้

Comment

จุดไฟ เผา ฝางแล้ว เดิน ข้ามไป yaa crosss fireee

Comment

Originally posted by kenjix55 View Post
            จุดไฟ เผา ฝางแล้ว เดิน ข้ามไป yaa crosss fireee
            ตามนั้น...

Comment

พอแนะนำ mainboard ได้บ้างไหมครับ ส่วน PSU ผม 450 วัตต์

Comment

450วัตต์ 3850 2 ตัวคงจาไหวอยู่ครับ แต่บอร์ดนี่สิ ตัวไหนดีน๊าา

Comment

Working...
                X