Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่กำลังเล่นชุดน้ำ ฝากตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MXdeFunk View Post
    ชุดใหญ่จริงๆ

ปล. ถามหน่อยครับพี่ สมมติผมโอนเงินไปเมกาเนี้ย เค้าคิดหมื่นละเท่าไหร่ครับ ค่าธรรมเนียม อ้ะ
    ไม่ทราบจริงๆ ครับ แต่เพื่อนเพิ่งโอนให้ผม 1.8 แสนมาซื้อโน้ตบุ๊ค เสียค่าโอน 1.8 พันครับ
    Last edited by tsawana; 7 Feb 2009, 12:26:39.

Comment

แล้วส่งกลับมายังไงครับ เผื่อว่า ผมจะฝากพี่ซื้อ ของที่โน้นบ้าง

Comment

พอดีผมฝากคนหิ้วไปน่ะครับ เพิ่งกลับไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง จริงๆ แล้วฝากคนในเว็ปนี้ซื้อก็ได้นี่ครับ หรือไม่ก็สั่งเองเลย พี่ Suhanna สั่งมาหลายรอบแล้ว ถามท่านได้ครับ

Comment

คราวก่อนสั่งชุดน้ำก็ฝากพี่สุครับ อิอิ

ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนแรมเป็นสัก 2GB*2 ดูของ Corsair Dominator ไว้ เดี่ยวต้องลองไปถามร้านก่อนว่าเค้าพอจะ

by order ให้ได้ไหม

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
            คราวก่อนสั่งชุดน้ำก็ฝากพี่สุครับ อิอิ

ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนแรมเป็นสัก 2GB*2 ดูของ Corsair Dominator ไว้ เดี่ยวต้องลองไปถามร้านก่อนว่าเค้าพอจะ

by order ให้ได้ไหม
            ท่านอยากได้อะไรบ้างครับ เผื่อผมหาคนฝากไปได้ หรือจะให้ผมสั่งก็ได้ (ถ้าคุ้มค่าโอนท่าน) ผมน่ะไม่มีปัญหาอะไรครับ ของส่งมาถึงหน้าบ้าน บ้านผมก็ใกล้ไปรษณีย์ ว่าแต่ท่านใช้ DDR3 ใช่ป่าว จำได้ว่าใช้ Rampage + E8600 ถ้าใช่เล่น DDR3 2000 ไปเลยครับ

Comment

ผมก็เริ่มกับ 760i เหมือนกันครับ ตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ตามนี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...116685&page=16

Comment

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็นข้างล่างนะครับ

Comment

Working...
                X