Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้ด้วยคับ งงมากๆเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้ด้วยคับ งงมากๆเลย

เครื่องติดไวรัสนี้ มันทำให้เราเข้า boot from cdrom ไม่ได้เลยหรอคับ แบบจะลงวินโดวส์ใหม่อะคับ
    แล้วถ้าเป็นไปได้ จะมีวิธีแก้ไขยังงัยมังคับ

ไม่เกี่ยวครับ เครื่องมองไม่เห็น cd-rom ป่าว ดูในใบออสดีๆ

Comment

เครื่องเห็น cdrom คับ แต่ช่างที่ทำเขาบอกติดไวรัสทำให้เปิดไม่ติด เขาบอกข้อมูลในฮาร์ตดิสเสียหายเพราะไวรัสเลย boot ไม่ขึ้น แถม boot from cdrom ก็ไม่ได้ ผมละเพิ่งเคยเจอ เล่นคอมมา 10กว่าปี

Comment

ช่างแถวไหนเนี้ย จาได้ไม่ไปซ่อม

Comment

Working...
        X