Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตะแกรงปิดตรงที่เจาะเคสใส่พัดลม ซื้อไหนคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Cykorn View Post
    ผมใช้ตะแกรง ของมุ้งลวด ขอแบ่งซื้อ ราคาสัก 20 บาท (ตาราง ม. ละ 80บาท) เหลือเฟือแล้ว ( ตามร้านขายวัสดุก่อสร้าง )
    อันนี้น่าจเข้าท่าครับ.....กันยุงได้ด้วย

Comment

อันนี้ก็น่าสนใจเอามาโมน๊ะ ที่รัก มันคือใส้กรองอากาศรถ6ล้อ ถ้า10ล้อจะใหญ่กว่านี้ รกปิ๊กฮัพก็พอใช้ได้น๊ะที่รัก อันนี้ผมเอามาทำถึงขยะ เอิ๊กๆ

Comment

ดูแต่ละคน มาทำเล่นกันซะ.....
        เราล่ะหาแถวบ้านไม่มีขายเลย T^T
        ถ้าเป็นแถว ม.เกษตร จะมีร้านไหนขายมั่งป่าวคะ ใครเจอวานบอกที

Comment

Originally posted by Cykorn View Post
          ผมใช้ตะแกรง ของมุ้งลวด ขอแบ่งซื้อ ราคาสัก 20 บาท (ตาราง ม. ละ 80บาท) เหลือเฟือแล้ว ( ตามร้านขายวัสดุก่อสร้าง )

อันนี้ทำจริงๆ ไม่ได้เล่นนะจ๊ะ ยังใช้อยู่ในเคสเลย

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
            รูมีหลายขนาด ๐ o O ม้วนละ 180 -250.-บาท ราคาตามหน้าตาผู้ซื้อ....แต่เป็นสนิมง่ายมาก ต้องพ่นรองพื้นดีๆเนียนๆ

Comment

จาก ม.เกษตรไปกลับ ไม่ถึง 100 หรอกครับ - -*

ผมอยู่รามอินทรายังไปบ่อยๆเลย

Comment

Working...
              X