Announcement

Collapse
No announcement yet.

-----ซื้อของมือสองครบแล้วเอามาโชว์มั่ง ติชมด้วยครับ-----

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by monkeypond View Post
    สวยหมดยกเว้นสติ๊กเกอร์
    จริงเหรอท่าน

Comment

ก็สติ๊กเกอร์ผู้ชายนิสวยได้ไงแต่ก็ไม่หล่อนะ- -* ฮาๆคับ

Comment

ลอกสติกเกอร์ตาลุงออก แล้วหาอันเล็กๆ พวกสติกเกอร์พวกแบรนเนม AMD Intel ATI Asus แปะ น่าจะสวยกว่าครับ แต่ดีจริงๆ ซื้อของจนประกอบใด้เต็มเครื่อง ไม่มีงานเ้ข้าเลย ตลาด OCZ จงเจริญ

Comment

สวยแล้วครับ เป็นตัวของตัวเองเข้าใว้ เอิ๊กๆ

Comment

ใช่ psu 2ลูกเลยเหรอครับ !!!!

Comment

สติ๊กเกอร์ กวนใจชอบกล หมั่นใส่จัง เอาออกเหอะ กำ

Comment

โมซิงค์ north brigde ด้วย
                แต่ไม่บอกรายรายละเอียดเลย
                อยากรู้

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
                  โมซิงค์ north brigde ด้วย
                  แต่ไม่บอกรายรายละเอียดเลย
                  อยากรู้
                  รายละเอียดอะไรครับ ตัวเครี่องหรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                  X