Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆท่านใดพอทราบว่าจะหาซื้อเครื่องนี้ได้ที่ไหนครับ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆท่านใดพอทราบว่าจะหาซื้อเครื่องนี้ได้ที่ไหนครับ (มีรูป)

ในรูปใช่เครื่องเช็ควัตต์ หรือเปล่าวครับ ถ้าใช่ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

อืม น่าสนเหมือนกันครับ รอผู้รู้มาตอบ

Comment

ไม่รู้ตัวเดี๋ยวกันรึป่าว เดี๋ยวผม pm เบอร์โทรติดต่อไปให้

เห็นเค้าโพสในเว็ปบิทแห่งหนึ่ง

edit สงสัยคนละตัว เห็นคล้ายกันลืมดูให้ละเอียด รูปที่ผมโพสเป็นเครื่องตั้งเวลาปิดเปิดเครื่องใช้ไฟฟ้านะครับ

เช่นเอาไปใช้กับพวกเร้าเตอร์ ตั้งให้รีเซ็ททุก 30 นาที อะไรงี้

Comment

บ้านหมอ
        คลองถม

เยอะเเยะครับ
        เเต่ต้องดูหน่อยของไม่ดีใช้ไประวังบ้านไหม้ 555

Comment

คลองถมมีเยอะ แต่ไม่รุ้ใช้กันได้รึเปล่า อิอิ

Comment

เรียกว่า Watt Meter, Power Meter

บ้านหม้อผมเดินมาหลายรอบแล้วครับพวกร้านใหญ่ๆ ไม่มีแน่นอน

เช่น ณัฐพงษ์, อมร (ดิโอลสยาม) และสาขาอื่น

ส่วนร้านย่อยอื่นๆไม่ค่อยได้เข้าไป อาจจะมี

Comment

Watts Meter ระบบ Digital ไว้เช็คว่าคอมท่านกินไฟ AC กี่ Watts หรืออาจเรียกอีกชื่อว่า Power Meter

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=594768

Comment

อย่าขุดเลยนะครับ
                Last edited by MuMaZor; 5 Oct 2009, 06:23:25.

Comment

Working...
                X