Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องทำงานอยู่แล้วเครื่องรีสตาร์ทตัวเองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องทำงานอยู่แล้วเครื่องรีสตาร์ทตัวเองครับ

sPec
    Q6600
    ram kingston 1 gb *3
    hdd 320 gb
    winfast 9800 gt
    asus 460 watt
    Gigabyte s - series P35-DS3L

ทำงาน 3dsmax อยุ่ครับ ละเครื่อง restart เอง
    อย่างงนี้เป็นที่
    Power รึ ตัว window รึป่าวคับ
    ละพอมีวิธีแก้ไหมครับ
    ขอบคุนค้าบบบ

ลองเช็คความร้อนนะคะ ทั้ง CPU MB VGA ทั้ง IDLE และ Full เลยก็ดีค่ะ

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
      ลองเช็คความร้อนนะคะ ทั้ง CPU MB VGA ทั้ง IDLE และ Full เลยก็ดีค่ะ
      ร้อนก็ปกติอะคับ ทำงานในห้องแอร์
      cpu idle 43 full 49
      gpa 45 52
      mb 32 38

Comment

Working...
      X