Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ds4 กับ c2d เข้ามาดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ds4 กับ c2d เข้ามาดูทีครับ

ผมเพิ่งสังเกตเห็นที่ หัวต่อไฟ 12v มันมี8ช่อง(4*2ตัว) psu ผมมีแค่ ตัวเดียวเองครับ จะใส่ด้วยกันได้มั้ย หรือถ้าใส่ แค่ตัวเดียวแล้วมันจะถูกจำกัดอะไรหรือป่าวครับ

ใช้ได้สิไม่เห็นมีปัญหาและข้อจำกัดนะครับ

Comment

เห็น มันมี8พิน ไม่ยังงั้น ใส่ไปเต้ม8พิน แล้วได้อะไรล่ะครับ

Comment

ตกลงมันใช้ได้หรือไม่ได้กันแน่ครับแล้ว ds3 เป็นหัวแบบไหนอะครับ ผมจะซื้อแล้วจะได้ตัดสินใจถูกว่าต้องซื้อ PSU มาเปลี่ยนหรือไม่

Comment

ผมก้อคาใจ ใครรุ้ ไขทีครับ

Comment

แต่ ds3 แน่ๆ 4พินเท่านั้นครับ

Comment

ไม่มีใครมาตอบเลยแฮะ อยากรู้เหมือนกันนะเนี่ย

Comment

Working...
              X