Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ acer 6935G มาเกือบปีแล้ว แต่ยังไม่เคยลองว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ acer 6935G มาเกือบปีแล้ว แต่ยังไม่เคยลองว่า...

ถ้าเปิดโหลด bit ไว้ ทั้งวัน ทั้งคืน ไม่ปิดซักอาทิตย์ จะเป็นอะไรมั้ยครับ

เพราะมีโปรแจคอยาก bit 20GB ขึ้นทั้งนั้นเลย - -

ขอคนรู้จริงนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ไม่มีปัญหาครับ วัน ๆ หนึ่ง ผมเปิดเครื่องไม่ต่ำกว่า 18 ชั่วโมงครับ ตั้ง โหลด Bit ทั้งวัน ทั้งคืนเหมือนกันครับ
    ผมโหลด 78GB เยอะกว่าท่านอีก อิอิอิ

ยังไม่มีปัญหาเลย ระบายความร้อนดี ๆ ก้อพอครับ หาลองมาลองพอครับ

Comment

s42 ผมเปิดทิ้งไว้เป็นอาทิตย์ๆยังไม่มีปัญหาอะไรเลยครับพี่้น้อง

สลับเป็นออนบอร์ดแล้วเย็นโคด

Comment

ขอบคุณครับ

ว่าแต่ มั่นใจ 100% มั้ยครับพี่แวม ถ้าเปิดยาว ซัก อาทิตย์

จะเริ่มลุยโหลดละทีนี้

Comment

ไม่เป็นไรหรอก ถ้ามันจะพัง ทิ้งไว้เฉยๆมันก็พัง

ใช้ให้คุ้ม

Comment

Originally posted by no2ze1 View Post
            ขอบคุณครับ

ว่าแต่ มั่นใจ 100% มั้ยครับพี่แวม ถ้าเปิดยาว ซัก อาทิตย์

จะเริ่มลุยโหลดละทีนี้
            เปิดไปเถอะ ตั้งบนฐานพัดลมยังไงก้อไม่ร้อนครับ

แล้วถ้ามันเสียง่าย ๆ อย่างนั้น นะ ผมจะเลิก สนับสนุน Acer อีกเลยครับ

ถือว่าเอาของห่วยมาขายให้กับลูกค้า มีกะตังค์ อิอิอิ

ไม่เสียหรอกเชื่อผม ออกมาตั้งนานแล้วยงไม่เคยเจอใครใช้แล้วมีปัญหาเลยครับ

Comment

ตามนั้น ถ้า เปิดโหลดบิทเฉยๆ ยังไม่ได้ กะไม่สมกะ อุตส่าเลือกมาแล้วจ้ะ

แต่ ดูแลเรื่อง อุณหภูมิ ห้องให้ดี กับ เรื่องฝุ่นนะ

Comment

Working...
              X