Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Shaun White snowboard ใช้จอย X360 ไม่ได้น่ะครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Shaun White snowboard ใช้จอย X360 ไม่ได้น่ะครับผม

คือผมใช้ wireless X360 อยู่น่ะครับ แต่ใช้จอยตัวนี้เล่น Shaun White กับ Dynasty Warriors 6 ไม่ได้น่ะครับ Shaun White นี่ใช้ปุ่มไม่ได้เลย ส่วนของ Dynasty Warriors 6 นี่จะ start รัวๆน่ะครับ คืออยากทราบวิธีแก้หน่อยน่ะครับ หรือถ้าต้องซื้อจอยใหม่นี่ ผมมอง Logitech ที่สั่นๆไว้น่ะครับ พันกว่าบาทน่ะ จะใช้เล่น Shaun White ได้ไหมครับ ไม่ทราบว่าท่านใดใช้จอยไรเล่นบ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ

ปล1.แต่ทำไมทั้งที่เกมส์เก่าอย่าง Resident Evil 4 ยังใช้เล่นได้เลยเนี่ย.....T_T

ปล2.สำหรับพวกแอนตี้จอย X360 นี่ ค่อนขอดไปก็เท่านั้นนะครับ เพราะผมพอใจที่จะซื้อมาใช้นะครับผม.....(ดักไว้ก่อน)
Working...
X