Announcement

Collapse
No announcement yet.

{ขอนอกเรื่องหน่อยครับ}ใครเล่นsfบ้างมาช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• {ขอนอกเรื่องหน่อยครับ}ใครเล่นsfบ้างมาช่วยหน่อย

ผมลองไปถามในฟอรั่มเกมเเล้วครับแต่ไม่มีใครตอบเลย เลยคิดว่ามาถามในนี้น่าจะไวกว่า

คือว่าเครื่องผมเวลารันsfพอมันโหลดเกมการ์ดเสร็จมันก็น็อดรีสะปอนดิ่งไปแล้วครับลองหาดูวิธีมาแล้วแต่ก็ใช้ไม่ได้เลยครับแต่ตอนแรกก็ยังเล่นได้อยู่ (ก่อนลงวินโดว์ใหม่)นะครับ แต่พอลองลงอันเดิมก็เล่นไม่ได้เลยครับ ตอนมันnot responding มันจะไม่มีเสียงภาพเลยครับ มันจะกลายเป็นภาพเดสทอปของผม แต่พอเอาอะไรก็ตามลากไปเข้ามานจะเป็นภาพแบบค้างๆอะครับมันจะเป็นเหมือนดปรแกรมค้างทั่วๆไปอะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

ปรับขนาดหน้าจอเลยครับ
    เป็น 1024x768 ครับ
    เพราะมันต่ำสุดรองรับเเค่นี้

ไม่ได้มาตบกระทู้ล่างเลย อิอิ

Comment

ไปก็อบเกมที่ร้านมา แล้วเอามาวางทับลงตัวที่ลง

Comment

Originally posted by Frankie View Post
        ไปก็อบเกมที่ร้านมา แล้วเอามาวางทับลงตัวที่ลง
        ระวัง!! อาจจะได้ไวรัสแถมมาด้วย

Comment

Originally posted by monkza View Post
          ระวัง!! อาจจะได้ไวรัสแถมมาด้วย
          ผมเคยทำไวรัสลงร้านเกมอ่ะ ไม่ได้เจตนา นิ้วมันพาไป(xxx)

Comment

ไม่รายงานผลเลยเเฮะั

สงสัยกำลังยิงมันส์อยู่

Comment

ลง Driver CPU Core Optimizer แล้วรีต๊าด 1 ครั้ง

Comment

--

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  ไม่รายงานผลเลยเเฮะั

สงสัยกำลังยิงมันส์อยู่
                  ยังเล่นไม่ได้เรยครับ

Comment

Originally posted by ][DNA][ View Post
                    ลง Driver CPU Core Optimizer แล้วรีต๊าด 1 ครั้ง
                    ไดรเวอร์cpu ลงแล้วครับแต่ไอ core Optimizer นี้คืออะไรหรอครับ

Comment

มันค้างตอน login หรือเปล่า ผมเคยเจอค้างตอน login มันจะขึ้นหน้าต่างขาวๆ ไม่ทำอะไรต่อ, แตุ่ถ้ามัน hang ตอนโหลดก็ uninstall ออกแล้ว install ใหม่ก็ใช้ได้คับ

Comment

Originally posted by Hlep View Post
                        มันค้างตอน login หรือเปล่า ผมเคยเจอค้างตอน login มันจะขึ้นหน้าต่างขาวๆ ไม่ทำอะไรต่อ, แตุ่ถ้ามัน hang ตอนโหลดก็ uninstall ออกแล้ว install ใหม่ก็ใช้ได้คับ
                        ยังไม่ได้ครับตอนนี้เล่นpbไปพลางๆก่อนอิอิ

Comment

ช่วยหน่อย

Comment

ตอนที่ผมเล่นล่าสุดค้างตอนที่โหลดแมบเสร็จแล้วขึ้นตัวละครอะ ค้างเลย(หรือเน็ตไม่เดินหรือเปล่าไม่รู้)

Comment

Working...
                            X