Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ ตอนนี้ เกมส์ฟุตบอลอันไหน มันส์ และเหมือนจริงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ ตอนนี้ เกมส์ฟุตบอลอันไหน มันส์ และเหมือนจริงสุดครับ

ตอนนี้ เกมส์ฟุตบอลอันไหน มันส์ และเหมือนจริงสุดครับ พอดีเพิ่งซื้อคอมมาใหม่ อยากเล่น เกมส์บอล ตัวไหนน่าเล่นและคนนิยมเล่นสูงสุดอ่ะครับ

ถ้ายังไงก็รบกวนขอรีวิวเกมส์บอลที่แนะนำมาด้วยนะครับ อยากเห็นจริงๆ ว่าภาพมันจะสวยแค่ไหน

ขอบคุณครับ

ไม่รู้หรือแกล้งถามเนี่ย ฮ่าาา

Comment

ถ้าเน้นภาพ FIFA09
      ถ้าเน้นมันส์ WINNING ครับ

Comment

ผมว่า
        แล้วแต่ชอบ
        ส่วนผม
        pes

Comment

ชอบ PES มากกว่า

Comment

Football Manager เหมือนจริงกว่าทุกเกม.....จะเถีียงมั้ย 55555+

Comment

FiFa ในคอมภาพไม่สวยครับแต่เล่นท่าได้เยอะ

Comment

Pes 2009 จ๊ะ

Comment

เล่นแต่ PES แต่ดูช่อง G-SQUARE รายการ approve ให้ผู้เชี่ยวชาญเรื่องเกมมาตัดสินว่า PES เจ๋งกว่า FIFA จริงหรือไม่ทั้ง 2 คนต่างบอกว่าไม่จริงตอนนี้ FIFA พัฒนาจนทันแถมแซงไปแล้วด้วยส่วน PES ย่ำอยู่กับที่ (เออมันก็จริงแฮะเล่นภาคไหนๆก็แทบไม่ต่างแค่อัปเดตตัวผู้เล่นโหมด become a legend ก็ลอกเค้ามา) ใครเล่นทั้ง 2 เกมขอทัศนะด้วยครับ

Comment

Pes มันกว่า
                    Fifa ภาพสวยกว่า

Comment

Pes จมอยุ่กะที่ไม่ไปไหน !!
                      Fifa กำลังจาก้าวข้าม Pes !!

Comment

Working...
                      X