Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดAsus K8N- Socket 754เสียครับผมจะหาซื้อได้ที่ไหนครับพี่ๆเพื่อนๆแนะนำด้วยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดAsus K8N- Socket 754เสียครับผมจะหาซื้อได้ที่ไหนครับพี่ๆเพื่อนๆแนะนำด้วยคับ

เมนบอร์ดAsus K8N- Socket 754เสียครับใช้ซีพียูAMD-Sempron2800+ ผมจะหาซื้อเมนบอร์ดได้ที่ไหนครับพี่ๆเพื่อนๆแนะนำด้วยคับ อยากได้ของใหม่มีประกันไม่ทราบว่ายังมีขายอยุ่หรือไม่ครับแน ะนำด้วยครับ เป็นยี่ห้ออื่นก็ได้นะครับขอให้คุณสมบัติไกล้เคียงกับรุ่นเดิมก็พอครับ...ขอขอบคุณล่วงหน้าครัย

ลองประกาศรับที่ห้อง ITMarket ครับ ประกันไม่น่าจะหลงเหลือแระ

Comment

แล้วพอจะมีบอร์ดใหม่ที่ยังขายอยู่ยี่ห้ออะไรก็ได้ครับพอจะแนะนำได้ไหมครับ

Comment

ตามท่าน boyro เลยคับ มีประกันก้ไปเครมคับ

Comment

รุ่นนี้มือ 1 ไม่มีขายแล้วคับ ต้องหามือ 2 อย่างเดียว

Comment

. . . เหมือน บอด 478 ไม่มีขาย แล้ว

Comment

มีขายครับ

แต่เป็นบอร์ดยี่ห้อ dragon สีเขียวๆคล้ายๆพวกเครื่อง OEM จากโรงงาน
              ส่วนใหญ่จะเป็นชิพ VIA อะครับ

ปล.เจอได้ทั่วไปที่ เซียร์

ที่เคยเจอรุ่นอื่นก็เป็น Asus แบบซ่อม ประกันเดือนนึง เปลี่ยนใน 7 วัน
              แต่ที่ใส่การ์ดจอ เป็น PCI-Ex

Comment

ของผม มีครับ ASUS K8N เลยครับ ให้ราคามาเลยครับ ประกันยังมี

Comment

478ยังมีครับผมไปเจอมาที่เซียร์ของใหม่ครับท่านใดสนใจก็เชิญครับ
                  คิดไปคิดมาผมว่าเปลี่ยนยกชุดเลยดีกว่าหายากจังเลย...ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆมากครับ

Comment

Working...
                  X