Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4670 เล่น เกมส์ หนักๆ ในจอ 19" 1440 x 900 ไหวมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4670 เล่น เกมส์ หนักๆ ในจอ 19" 1440 x 900 ไหวมั้ยครับ

พอไหวไหม ครับ

ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อ

กลัวมันจะไม่ไหวนะครับ

ปรับกลางๆน่าจะไหวครับ....เพิ่มอีกนีสเล่น 4830 สบายใจก่า

Comment

X1950Pro 256MB ยังสบาย ๆ กับ 21.5" เลย

Comment

เล่นได้นะครับ แต่ถ้าอยากได้เฟรมเรทมากกว่านี้ก็ต้อง 4830 (บวกไปอีกนิด)

แต่ถ้า พอใจเฟรมเรทระดับ 30 - 40 เฟรม แล้วคิดว่า ไม่มีปัญหาในการเล่น ก็ถือว่า โอเคนะครับ ใช้ได้เลยทีเดียว

crop ให้ดูว่า ไม่ได้ลบรอยหยักแล้วมันพอดูได้หรือเปล่านะครับ แต่ผมคิดว่า ภาพก็ถือว่า ดูได้แล้วนะครับ
        Last edited by Leim; 8 May 2009, 01:41:22.

Comment

ไหวแบบชิวๆครับ
          ปรับ สุดได้ทุกเกม แบบไม่เปิด AA

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
            ปรับกลางๆน่าจะไหวครับ....เพิ่มอีกนีสเล่น 4830 สบายใจก่า

Comment

ผม คิด ว่า คงไม่เปิด aa นะครับ

แค่อยากปรับ ทุกอย่าง all high แล้วได้ เฟรมเรท สัก 30-40

ก็พอใจแล้วอ่ะครับ

Comment

ปรับสุดได้เกือบทุกเกมส์คับ แต่ cpu ท่านต้องแรงด้วยนะคับ

Comment

Cpu 5200+ อ่ะครับ

มันพอ จะ แมต ไหมครับ

Comment

ใช้โปรแกรมไรจับ เฟรมเรทอ่ะ ลืมชื่อแล้ว - -

Comment

ผมลองแล้ว ไม่ถึงใจ ปล่อยให้เพื่อนไปล่ะ

Comment

Originally posted by =cR@Zy= View Post
                        ผมลองแล้ว ไม่ถึงใจ ปล่อยให้เพื่อนไปล่ะ
                        กำ ไม่ถึงใจ หมายความไงครับ

มันยังไม่ค่อย เวิคเหรอครับ

Comment

แนะนำ
                          8800GT / HD4830 ขึ้นไป ที่ 1440 x 900 นะ

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                            ใช้โปรแกรมไรจับ เฟรมเรทอ่ะ ลืมชื่อแล้ว - -
                            Fraps ครับผม http://www.fraps.com/download.php

Comment

ผมCrysis 19" 1440x900 AAx2 สบายๆนะ AAx4มีตุก กับ x2 5200+ 3.3Gh พึ่งเล่นจบ
                              กับCOD4ปรับสุดหมด COD5แผ่นลงไม่ได้ซะงั้น

Comment

Working...
                              X