Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า TrueWiFi แรงแค่ไหน ราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า TrueWiFi แรงแค่ไหน ราคาเท่าไหร่

ตาหัวข้อครับ แรงได้แค่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ต่อเดือน
    เล่นเกม ออนไลน์ได้ไหม SF SA บัทเทิลฟิวล์
    แล้ว อัพไฟล์เว็บโดยใช้ FTP ได้ไหม

www.truewifi.net

Comment

ความเร็วเนต 1MB
      ราคา 500 บาท (ถ้าไม่ใช่ลูกค้าของทรู)
      250 บาท (ถ้าเป็นลูกค้าทรู)
      หรือ หาเนตที่แถมมากับ ACER 6เดือน ดูครับ

น่าจะเล่นเกมส์ ออนไลน์ได้ ไม่มีปัญหา (ถ้าสัญญาณ WIFI แรงพอ)

Comment

เล่นไม่ไหวมั้งงงง

ถ้าคนน้อยอาจจะได้ ถ้าคนมาก ???

Comment

เล่นสบาย มากมายหายห่วง แต่ตัวรับต้องดี นะ เอาแบบ 70% up เล่นได้ ชัวร์

เล่นอยู่ทุกวัน ไม่มีตุก

Comment

Originally posted by lookpun View Post
            เล่นสบาย มากมายหายห่วง แต่ตัวรับต้องดี นะ เอาแบบ 70% up เล่นได้ ชัวร์

เล่นอยู่ทุกวัน ไม่มีตุก

อิอิ บอกแล้วว่าเล่นได้จริง

Comment

อยากรู้ว่า TrueWiFi แรงแค่ไหน มาดูคับพร้อมรูป

Comment

แรงแค่นี้อ่ะครับท่าน

truewifi speed 2.PNG

Comment

แรงกันดีจริงๆๆๆ

Comment

แวะมาดู

Comment

Originally posted by icemilk View Post
                      ทำไมท่านโหลดบิตได้เต็มสปีดเลยอะ
                      แล้วที่สำคัญนะครับมันตัดทุก90นาที

Comment

นั้นนะสิครับตัดทุกๆ 90 นาทีนิแหละ ขาเกมส์ไม่พอใจแน่ๆ ขาบิตเซ้ง

Comment

กำลังคิดจะใช้ เห็นบอก ตัดทุก90นาที สงสัยจะไม่ได้ใช้ซะล่ะ

Comment

Working...
                          X