ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมพยายามมาหลายครั้งแล้ว ที่จะบันทึกวิดีโอ WMV ด้วย Webcam ที่ติดมากับเครื่อง ที่ลองทำ มันบันทึกได้มาแบบผิดปกติครับ คือ ผมลองบันทึกด้วยโปรแกรม Vaio Capture Utilities ด้วยเวลาประมาณ 20 วินาที แต่ไฟล์ภาพมัน มา 12 วินาที โดยที่เสียงมาแค่ 12 วินาที แต่ภาพมันมาครบ แบบภาพวิ่งเร็ว ๆ ให้หมดภายใน 12 วินาที ครับ

มีใครใช้ VAIO SZ แล้วสามารถบันทึก WMV ได้บ้างไหมครับ อ้อ โปรแกรม Vaio Capture Utilities มันมากับเครื่องครับ รันบน VISTA Business ครับ