Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Cpu Cooler สำหรับคนตังน้อยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Cpu Cooler สำหรับคนตังน้อยทีครับ

ใช้ Socket 478 Cpu Intel 2.8 ครับ

ขอคุณภาพ ไม่ต้องสวยก็ได้ครับ

ยังหาตังเองไม่ได้ขอไม่เกิน 1000 หนึงนะครับ

จะได้ไม่ลำบากพ่อแม่

เดววันนี้จะไปเดินดูที่ Pantip ถ้ารู้ชื่อร้านด้วยก็จะขอบคุณมากครับ ^^

ไม่ถึง 1000 นี่นึกไม่ออกจริงๆครับว่าตัวไหน ที่ดูๆแล้วคุณภาพดีตามที่ขอใว้ เห็นๆอยู่ส่วนมากก็ประมาณ 1000 นิดๆ ไม่น่าจะเกิน 1300 ก็พอมีอยู่นะ ที่คุณภาพ OK เลย ที่น่าใช้ก็น่าจะเป็น GIGABYTE G-Power Lite นะครับ ราคาถูกดี แต่ถ้าซื้อในระดับซัก 1500-1600 นี่มีหลายตัวเลือกมากๆ ลองๆเข้าไปเลือกดูน่ะครับ http://tkcom99.com/cpufan.htm

Comment

ลองหาในบอร์ดมือ 2 ก็ได้ครับ ไม่เกิน 1000 น่าจะมี ขนาด hyper6+ ผมยังขาย 1300 แล้วเลย

Comment

ของcooler master ตัวละ900กว่าๆสิครับ
        ชื่อรุ่นอะไรจำไม่ได้ลองไปดูที่www.tkcom99.com
        แต่มันใส่ได้แต่478นะ แต่ซอกเก็ตนี้ไม่ร้อนเท่าไหร่รุ่นนี้เอาอยู่แน่ ถ้าไม่คิดว่าอนาคตจะเปลี่ยนบอร์ดน่ะนะ

Comment

ไม่ต้องซื้อของใหม่ใส่ก็ได้ลองหาในบอร์ดมือ2นั่นแหละดี+ถูก

Comment

Working...
          X