ถามจากผู้ใช้งานสีแดงทุกท่านครับผมคนนึงละที่ใช้ของค่ายสีแดงอยู่ครับเป็นตัวx1950-pro cf
ผมลองโหลดหลายเวอร์ชั่นแล้วครับตอนนี้ใช้เวอร์ชั่น8.10อยู่ครับคือที่ผมโหลดหลายเวอร์ชั่นนั้นเพราะว่าเล่นเกมคาบาลแล้วมันแลคกระตุกๆทุกครั้งเลยครับคือเป็นๆหายๆครับ ไม่ว่าจะเดินในเมืองบางครั้งก็เรียบดีบางครั้งก็กระตุกแล้วก็ไม่กระตุกครับถ้ากดคอมโบแล้วกระตุกขึ้นมาก็หลุดเลย ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไงแล้ว ท่านใดเคยเป็นอย่างนี้ก็ช่วยผมหน่อยนะครับ รบกวนทีครับ