คือผมใช้ Computer 2 เครื่องต่อกับ Router ตัวนี้ครับ 1. Computer PC 2. Notebook ถ้าผมเปิดเครื่อง PC เครื่อง notebook ผมจะเล่น NET ไม่ได้ (**สัญญาญ ADSL จะหายทุกครั้งที่เปิดเครื่อง PC**) แต่พอผมปิดเครื่อง PC สัญญาญ ADSL จะกลับมาตอลดเลยครับ.. ผมอยากทราบว่า ผมควรแก้ยังไงครับ?? เพราะตอนนี้เล่น net 2 เครื่องพร้อมกันไม่ได้เลย.. หรือเป็นที่ Router ผมเสียรึป่าวครับ???

ยังไงใครทราบวิธีแก้ช่วยผมด้วยนะครับ อยากเล่น internet ได้ 2 เครื่องพร้อมกันครับ

ขอบคุณครับ !!

ยังไงถ้าใครทราบวิธีแก้ช่วยพิมตอบด้วยนะครับ ไม่ก็ โทรหาผม เบอร์ 08-66688265