ขอลงกระทู้ไว้เป็นหลักฐานก่อนนะครับ (ไม่ค่อยสบายใจ)
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 14 of 14

Thread: ขอลงกระทู้ไว้เป็นหลักฐานก่อนนะครับ (ไม่ค่อยสบายใจ)

OverclockZone Member Aof Topview's Avatar
    Bangkok, Thailand

Default ซื้อ iTouch ของส่งมาเป็น Nokia เลยขอลงกระทู้ไว้เป็นหลักฐานก่อนนะครับ (ไม่ค่อยสบายใจ)

พอดีผมตกลงซื้อขาย itouch กับพี่คนนึงในเวป overclock
    ของส่งมาถึงมือเดี๋ยวนี้เองครับ เปิดกล่องของข้างในไม่ตรงกับที่ตกลงซื้อขายไว้
    เป็นมือถือ nokia แทน โทรติดต่อพี่เค้าก็ติดต่อไม่ได้สงสัยปิดเครื่อง
    เลยขอลงเป็นกระทู้ไว้ก่อนนะครับว่า ของที่ส่งมามีปัญหาไม่ตรงกับของที่สั่ง
    เดี๋ยวผมติดต่อพี่เค้าได้ อาจจะเป็นความผิดพลาดส่งของพร้อมกันแล้วสลับกันหรือเปล่า
    ยังไงเดี๋ยวถ้าคืบหน้าผมจะมาโพส และลบกระทู้ี้นี้อีกทีนะครับ

ผมยังไม่ได้โอนเงินนะครับ เพราะว่าตอนแรกก็ว่าจะโอนก่อนแต่พี่เค้าบอกว่าให้รอดูของก่อนก้ได้แล้วค่อยโอน
    ผมเลยคิดว่าน่าจะเกิดจากความผิดพลาดตอนส่ง แต่ขอลงไว้ก่อน ผมไม่ค่อยสบายใจน่ะครับ
    (ขอบคุณครับ)
    Last edited by Aof Topview; 7 Feb 2009 at 13:35:20.

OverclockZone Member fungant's Avatar

ถ่ายรูปมาโพสเก็บไว้เป็นหลักฐานก่อนครับ

OverclockZone Member verzase's Avatar

ท่าจะยาว

OverclockZone Member punro937's Avatar

ผมว่า ของมันผิดราคากันเลยนะหากส่งของผิดเนี่ยผมว่ายากนะครับ

ุถ้ายังไม่โอนเนี่ยสบายใจได้เปราะนึงเลยครับ
    Last edited by punro937; 7 Feb 2009 at 20:03:14.

OverclockZone Member

อ้าวยังไม่ได้โอนเงินให้เค้า แบบนี้จะไม่สบายใจทำไมล่ะครับ ทางนั้นน่าจะไม่สบายใจมากกว่า ลองพยายามติดต่อและสอบถามดูนะครับ แบบนี้คงไม่ได้โกงน่าจะเป็นการส่งของสลับกับอีกเจ้ามากกว่าครับ

OverclockZone Member superguy2002's Avatar
    heaven on kohchang

แกะดูยังมันอยู่ในกล่อง หรือเปล่า

OverclockZone Member pannpz51's Avatar

ดันไว้ก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน

OverclockZone Member mu_mu's Avatar

ลองแกะดูก่อนข้างในอาจจะใช่....

OverclockZone Member คิม's Avatar

กล่องมือถือ nokia มีรอยแกะยังครับ หากมีแล้วก็เปิดดูเพื่อมันอยู่ข้างในแทน

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

มีอย่างงี้ด้วย ติดต่อเค้าได้รึบังครับ

OverclockZone Member

อ้าวพี่ออฟ งานเข้าเลย

OverclockZone Member fachee191's Avatar

เค้าเอากล่อง มือถือใส่ให้แทนหรือป่าวครับ เคยเหมือนกัน สั่ง เมนบอดasusไป ส่งกล่อง msi มา ตกใจตอนแรกนึกว่างานเข้าแล้วเปิดมาโอเค

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

น่าจะผิดพลาดนะครับ
    เพราะไม่ได้เห็นประโยชน์อันใดเลย เงินก็ยังไม่ได้โอน

OverclockZone Member Lui's Avatar

คิดว่าส่งผิดกล่องnokiaยังซ๊ลอยู่เลยหนิไม่เคยเปิด

Bookmarks

Bookmarks