Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ ขะซื้อคอมใหม่ประมาณกลางเดือนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ ขะซื้อคอมใหม่ประมาณกลางเดือนนี้ครับ

พอดีให้เพื่อนจัดให้ เลยเอามาถามท่านๆซักหน่อยว่าใช้ได้มั๊ย

Case : Lian-Li PC-V2000B หรือ Lian-Li PC-V1000B
    จอ : AOC 2219VG 22" LCD Wide Screen 1680 x 1050 / DC10000:1 / 5ms / D-Sub & DVI
    cooler : V8 OR 120
    CPU : Phenom II X4 920
    MB : ASUS M4A79 Deluxe
    RAM : DDR2 EVO ONE -2*2G 1066
    HDD : SATA-II 500GB Seagate
    VGA : 4850 ICEQ 4
    PSU : ICUTE Titanium Pro 700w ถอดสายได้
    DVDRW : งบเหลือค่อยหาใส่

งบ 50k โดยประมาณครับ +- ได้นิดหน่อย

เอ่อ.. ก็ว่านะไม่ได้บอกจุดประสงค์ในการใช้งานหรือเปล่าหว่าเลยไม่มีคนตอบ - -*

หลักๆก็เล่นเกมโหดๆ ปรับสุดๆ เล่นลื่นๆ กะเล่นเกมออนไลน์ แล้วก็ เล่นเน๊ต+โหลดบิต ประมาณนั้นละครับ อ้อ เอาไว้ทำง่นนิดๆหน่อยๆ - -*
    Last edited by martum; 7 Feb 2009, 16:53:54.

ดันหน่อย ๆ

Comment

ดันอีกนิดครับ

Comment

ดันอีกหน่อยครับ ไม่มีท่านใด แสดงความคิดห็นเลย

Comment

แจ่ม ครับ
          แรงๆ ทีเดียว

Comment

เกมโหดๆ รองฝั่ง intel ไหมครับ

Comment

Originally posted by hazarachi View Post
              เกมโหดๆ รองฝั่ง intel ไหมครับ
              รบกวนจัดให้ซักชุดได้ไหมครับ งบตามเรปแรกอ่ะครับ

Comment

Working...
              X