Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด x3 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด x3 ให้ทีครับ

มีอยู่ 14000 แบบ ว่ามากกว่านี้ไม่ได้แล้วนะครับ คือ เพกานเงินแล้วอะครับ ตอนแรกจะใช้ core 2
    แต่เห็นว่า amd มี 3คอร์ เลย รบกวนจัดให้ทีครับ แบบ เอา เฉพาะ cpu และก็เมนบอร์ด ขอ แบบ ละเอียดเลยนะครับ ที่เหลือพอจะมีความรู้อยู่บ้าง ขอบคุณค๊าบบบบ

เอา X4 ดีกว่ามั้ยครับ เห็นงบเยอะ

ถ้า X3 ก็ 8750 4,960 ร้าน JIB

หรือไม่ก็รอ X3 8850 เข้าไทย ราคาไม่น่าเกิน 6000

Comment

x3 8750 จะเข้าไทยประมาณช่วงไหนครับ

Comment

ผมก็รออยู่นะ รุ่นใหม่ 3 หัว มีคนให้ประกอบ อิอิ

เข้าว่ากันว่ายังไม่มีกำหนดเข้า

Comment

เอารุ่นที่เป็น BE อ่ะครับ กี่หัวก็ได้ แรงหมดแหละ อิอิอิ

Comment

Working...
          X