Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ Buddy ดีมั้ยครับจะไปขอติดตั้งแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ Buddy ดีมั้ยครับจะไปขอติดตั้งแล้ว

เบื่ออออออออสุดๆกับ 56 k ครับ

ใครใช้แล้ว ดี หรือ ไม่ดี ช่วยเม้นหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ใช้เล่นเกมก็OKครับ
    ใช้เล่นเกมละก็นรกแตกครับ Pingบานเบอะ

Comment

ดีครับ ผมใช่อยู่ สะดวกต่อการเติมเงิน ด้วย
      ผม 2m เดือน 500 เอง
      เล่นเก่มไม่มีกระตุก ถ้ากระตุก ก็ คุ้มค่ากับ2m 500 บาท วัดได้ประมาณ 1.6-1.7 คุ้มอะบอกได้คำเดียว
      แต่เสียแค่ โมเด็ม สู้ของทาง ทรูไม่ได้ แต่ความแรง ระยะการใช่งาน ยาวๆๆๆๆ 500บาท 2mบัดดี้กับ 590 512 ของทรู มีผมมากๆๆๆๆกับเงินในประเป๋ากับผมซึง ขอเงินแม่ใช่อยู่ -*-

Comment

2m นี้ โหลดบิท ขี้แตก
        กลัว คู่สายท่านจะเต็มอะเด

Comment

ถ้าจะขอใช้ให้ไปติดต่อที่ศูนย์ดูก่อนว่า คู่สายเต็มแล้วหรือยังเพราะเว็คในเวปมันไม่สามารถบอกว่าใช่ได้หรือป่าว แต่ที่ผมใช้มา จะ2และก็เร็วดีครับเปิดบอทก้ไม่มีตายเล่นเกมออนไล ก้สบายไม่แลคอ่ะครับส่วนที่คนอื่นๆแลคกันอาจเป็นเพราะอยุ่คนละชุมสายก็ได้มั้งครับ

Comment

Working...
          X