Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- มีใครใช้ Razer Pro Click Mobile มั้ย ---

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --- มีใครใช้ Razer Pro Click Mobile มั้ย ---

อยากถามว่า มีปัญหาคลิกทีเดียวแล้วมันเบิ้ลกันหรือยังครับ?

ถ้า เบิ้ล แสดงว่าเสียแล้วครับ ถ้าอยู่ประกันเอาไปเปลี่ยนได้ครับ

Comment

คือยังไม่มีใช้หรอกครับ แต่มาถามหาข้อมูลเพื่อประกอบการตัดสินใจซื้อครับ

ถาม P&Y เขาบอกยังไม่มีเสีย แต่ชื่อเสียงยี่ห้อนี้มันก็ดีซะเหลือเกิน [เรื่องการพัง] ก็เลยอยากมาขอข้อมูลครับ

ในเวปนอก ยังไม่มีการบ่นถึงรุ่นนี้แต่ประการใด [แต่ก็สงสัยว่าเพราะมีผู้ใช้เป็นจำนวนน้อยหรือเปล่า] ก็เลยอยากถามผู้ใช้ในไทยครับว่า มีปัญหาประการใดแล้วบ้าง

Comment

Working...
      X