Announcement

Collapse
No announcement yet.

มอไซค์ใน Paradise ยกล้อไงครับ - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มอไซค์ใน Paradise ยกล้อไงครับ - -

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนแรกไม่เห็นคิดว่าไม่มีพอกด ESC ดูเห็นสถิติยกล้อของมอไซค์เลยเกิดความสงสัยว่ามันยกล้อยังไงครับ - - ช่วยบอกทีครับอยากเท่ อิอิ

กดปุ่ม ขึ้นง่ะ ↑

Comment

ต้องบอกว่าปุ่ม โย้หลัง ในเกมส์มันเขียนงี้ป่าวหว่า จำไม่ค่อยได้

Comment

นึกสงสัยเหมือนกันครับ ที่มันมีปุ่มอะไรหน้ากะหลังนี่แหล่ะใช่มะครับ

แล้วไอที่ขึ้นว่า เบริ์นเอาท์ กลางหน้าจอนี่คืออะไรหรอครับ เหมือนเคยเห็นรูปอยู่

Comment

burn out ต้องใช้รถประเภท ความเร็ว(สีเหลือง) กดบูสจนหมดหลอดจะได้ burn out ครับ

Comment

สนุกมากมายครับ ขับมอไซเนี่ย

เล่นจนใบขับขี่มอไซ 40กว่าเปอร์เซ็นละครับ

แต่ใบขับขี่รถ ยังเป็นแบบที่2 +ชนะไป2ครั้ง

เสียดายภารกิจของมอไซ แค่วิ่งไปจุดหมายหน้าจะมีอะไรที่ตื่นใจกว่านี้

T_T

Comment

กดปุ่มลงครับ นึกถึงตามหลักฟิสิกส์ มันจะต้องเอนตัวไปข้างหลัง เพื่อยกเอาล้อหน้าขึ้นมา

Comment

ไอเราก็กดหน้าก็ว่าทำไมมันยกไม่ขึ้นฟะ- -เดี๋ยวขอลองวิชาก่อน*-*

ปุ่มโย้หลังสินะ งืมๆ

Comment

เิ้อ้าา มอไซต์ ชน คัีน อื่น ไม่ ได้ เรอะ 55+

เผอิญ เล่น แต่ รถ อ่ะ นะ..

Comment

Working...
                  X