Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>Patch Winning 2009 ปิดตลาดสมบูรณ์ <<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>>Patch Winning 2009 ปิดตลาดสมบูรณ์ <<<<

ผมไม่ได้เล่น winning 2009 นานมากแล้ว 2-3 เดือนได้ (ตั้งแต่แพทยัง 1.10)
    และถึงจังหวะ ปิดตลาดพอดี เลยเข้าไปหาแพทที่น่าสนใจมาเล่น ก็มาเจอแพทตัวนี้
    ซึ่งอัพ ตลาดซื้อขายนักเตะเรียบร้อยแล้ว สนาม หน้าตา ค่าพลัง ฯลฯ
    เป็นแพทที่น่าสนใจอีกแพทครับ.....

เครดิต ทั้งหมดขอมอบให้ เวป Winning และ ท่าน Viva Winซึ่งเป็นเจ้าของกระทู้แพทอันนี้
    รายละเอียดคลิ๊ก

ผมเป็นตัวกลางเอามาแบ่งปันเพื่อนที่มีหัวใจ winning เต็มร้อย...
    โดยไฟล์ทั้งหมดได้รวบรวมมาครบแล้ว เหลือแต่การติดตั้งให้สมบูรณ์นะครับ

ปล...crack ตัว 1.20 ขออนุญาติไม่แจกนะครับ เพื่อน ชาว ovz คงไม่ยาก
    ที่จะหามาอยู่แล้วหละครับ....^^ (GooGle)

Last edited by rambles; 8 Feb 2009, 01:17:17.

pes2009กับwinningเหมือนกันหรอคับ

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
        pes2009กับwinningเหมือนกันหรอคับ
        winning เป็นชื่อที่ใช้ขายในญี่ปุ่นครับ แต่เพื่อให้ขายได้ทั่วโลก เลยเปลี่ยนชื่อเป็น pes (pro evolution soccer) แทนครับ แล้วก็เปลี่ยนตัวเลขตามหลังเป็นปี ค.ศ. แทน ภาคที่

จะเรียกว่า winning หรือ pes ก็น่าจะเข้าใจเหมือนกันนะครับ

Comment

-..- winningคือในps2 pes2009คือในคอม

Comment

เครื่อง ผม ตอนอัพ 1.2 แล้วตัว patch มัน ขึ้น Not responding ทุกรอบเลย ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ รึป่าวครับ

ตัวเกมส์ เพิ่งลงใหม่

Comment

เล่น online อย่างไรคับ

Comment

Working...
              X