overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: Burnout Paradise ได้ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ซั๊กที

OverclockZone Member santi3100's Avatar

Talking Burnout Paradise ได้ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ซั๊กที

กว่าจะได้ ใบอนุญาตเบิร์นเอาท์ จาก Class A เล่นเอาเหนื่อยเลย

โอ้พระเจ้า อีก 120 ครั้งจะเป็นระดับพิเศษ คงจะให้รถในตำนานมาเลยมั้ง

จบข่าว
    Last edited by santi3100; 8 Feb 2009 at 03:38:32.

Moderator Gearhead's Avatar

ออกจากเกมส์ยังไงครับ ผมหา Quit ไม่เจอ

OverclockZone Member zenki's Avatar

มันคือไรอ่ะ เอิ๊กๆๆ เกมส์เหรอ หุหุหุ ไม่ทันก่ะเค้าเลย ยังเล่น mario อยู่เลย เอิ๊กๆๆ

OverclockZone Member tlandlek's Avatar

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    ออกจากเกมส์ยังไงครับ ผมหา Quit ไม่เจอ
    กด f1 หรือ f2 เพื่อเลื่อนหน้าเมนูคับ

karas100's Avatar

อ่า ต่อจากระดับ A น็อคเกมจริงๆด้วย

เดี๋ยวจะสอยระดับ สุดยอดก่อนแล้วจะขอคิดก่อนว่าจะเอาสุดยอดโครตไหม - - 120สนามเล่น3-4เดือนเลยมั้งเนี่ย

OverclockZone Member

46% โอ้ว

OverclockZone Member BlackMiracle's Avatar

จบเกมแล้วเพิ่ง 46%

แม่เจ้า....

ถ้า 100% นี่ต้องทำไรบ้างเนี่ย

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

จะน็อคไหวไหมนี่
    ผมว่าแค่เล่นไม่เท่าไร ก็ลำบาก
    แต่มันส์มากเลย 55+

karas100's Avatar

Quote Originally Posted by BlackMiracle View Post
    จบเกมแล้วเพิ่ง 46%

แม่เจ้า....

ถ้า 100% นี่ต้องทำไรบ้างเนี่ย

ถ้าอยากได้100% ต้องทำตามที่มันกำหนดให้หมดคือ
    1.เก็บป้ายโฆษณาให้เรียบ 120ป้าย(ตูจะเจอหมดไหมฟะ - -)
    2.ชนรั้วให้แหลกยับ400จุด(โหยแม่มโหดชิหาย)
    3.หาจุดทำลองจั้มป์ 50 ที่!(โอ้ยตูวิ่งทั้งเมืองเจอครึ่งเดียวเองเว้ยเฮ้ย)
    4.เก็บเหรียญรางวัล 60เหรียญ(บอกหน่อยเถอะว่ากรูต้องทำไงบ้าง)
    5.ต้องพบร้าน Auto Repiare ทั้งหมดอีก50ร้าน(เชิญหากันไปเถอะ)
    6.ต้องได้รถมาเก้บทุกคัน รถยนต์85 มอไซค์อีก4(หวังว่าตูคงเก็บจนครบนะ - -*)

ตามนี้เลย หวังว่าพวกนายคงไม่เลิกกันก่อนนะ- -* สำหรับผมขอแค่ให้ได้ใบระดับเบินเอาท์พอจะถอดเกมและไว้หายเบื่อค่อยมาเล่นใหม่ - -

Quote Originally Posted by tlandlek View Post
    กด f1 หรือ f2 เพื่อเลื่อนหน้าเมนูคับ
    แล้วไปไหนต่อครับ

ลองโหลดมาเล่นเมื่อคืน ไม่สบายอยู่ ยิ่งมึนหนักเข้าไปอีก

OverclockZone Member BlackMiracle's Avatar

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    แล้วไปไหนต่อครับ

ลองโหลดมาเล่นเมื่อคืน ไม่สบายอยู่ ยิ่งมึนหนักเข้าไปอีก
    จำได้ว่ากด F2 สองครั้ง ก็จะไปอยู่ที่หน้าที่จะมีให้ปรับพวกกราฟฟิค ล่างสุดจะมีให้กดออกครับ

Quote Originally Posted by BlackMiracle View Post
    จำได้ว่ากด F2 สองครั้ง ก็จะไปอยู่ที่หน้าที่จะมีให้ปรับพวกกราฟฟิค ล่างสุดจะมีให้กดออกครับ
    ครับผม ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองดู

OverclockZone Member cOKeZeroO's Avatar

ไวจังครับผมไม่ค่อยมีเวลาเล่น หึหึ

OverclockZone Member acquiesce's Avatar
    นนทบุรี,ติวานนท์,พันทิปงามฯ

กรรม มีวิธี ให้มีมาตร เข็มไมล์ อะไรพวกนี้ไหมครับ วิ่งเร็วมากไม่รู้เร็วเท่าไหร่ หาที่ปรับก็ไม่เจอ f1 f2 แล้ว

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

Quote Originally Posted by acquiesce View Post
    กรรม มีวิธี ให้มีมาตร เข็มไมล์ อะไรพวกนี้ไหมครับ วิ่งเร็วมากไม่รู้เร็วเท่าไหร่ หาที่ปรับก็ไม่เจอ f1 f2 แล้ว

นั้นสิครับ ขับอย่างเร็ว แต่บ่มีไมล์ บอก

OverclockZone Member lovelyarm's Avatar
    ซุ่มอยู่ในห้อง $oC!eTy

ได้แล้วเหมือนกันคับ

อิอิ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

รู้สึกไม่ค่อยชอบ (ความเห็นส่วนตัว)

OverclockZone Member
    facebook.com/cryptothailand

อ่าของผมเหลืออีก13ครั้ง เหนื่อย-..-ยากโคตรๆหลังๆยิ่งเล่นแบบชนให้พังหลายๆคันนี่หงุดหงิดมาก

OverclockZone Member AfterBlock's Avatar

ครบเกือบหมดละ ขาด superjump 2 จุด ป้ายครบ รั้วครบ

OverclockZone Member Domino's Avatar

ซื้อแผ่นแท้มายังไม่ได้ลงเลย

Bookmarks

Bookmarks