Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอีกครั้งคับ งบ 9000-10000 ไม่รวมจอ เน้นเกมออนไลน์คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอีกครั้งคับ งบ 9000-10000 ไม่รวมจอ เน้นเกมออนไลน์คับ

เก็บสะสมตังได้แค่นี้เองคับ รบกวนจัดให้ซักชุดคับ เน้นเกมออนไลน์ เป็นหลักคับ แล้วชุดที่จัดสามารถซื้อได้ที่ไหนมั่งคับ ที่ตะวันนาจะมีไหมเพราะ อยู่แถวๆบางกะปิ คับ

ปล.ที่ห้องไม่ได้ติดแอร์จะมีปัญหากะคอมไหมคับ แต่ไม่ถึงกะร้อนมากนะคับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ช่วยผู้น้อยคับ

หากไม่มีแอร์ ไป ซื้อพัดลมตัวเล็ก ที่คลองถม 50.- มาเป่า ^^

AMD Athlon X2 4600+
    Asrock N61P-S
    RamKington 1g*2
    Dvdrw
    Case 500w
    hdd 160G
    VGA ASUS nVIDIA PCI-EX EN7200GS/HTD/256M PCI-EX

แค่นี่ล่ะครับ เล่นออนไลน์ได้ทุกเกมส์ ฟันธง!! จดไปให้ร้านมันทำ ไม่เกิน 10000 แน่นอน แต่ตะวันนาไม่แน่ใจนะ ให้ดี นั่งรถ ไปพันทิพเลยดีกว่าครับ

Comment

ขุดๆๆ

มีท่านใดเสนอสเปค อื่นอีกม่ะคับ แล้วถ้าเอามาประกอบเอาต้องมาเซ็ตไรบ้าง ไหมคับ

ปล.ขอบคุณคับ

Comment

รอดูของจริงคืนนี้ครับ 10000 บาท มีทอน

Comment

ปูเสื่อรอดู

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            รอดูของจริงคืนนี้ครับ 10000 บาท มีทอน
            แหล่มๆๆ รอดูเช่นกัน ฮ่าๆๆๆ

กะว่า รอดูเรื่อยๆ แล้วค่อย สอย แบบสุดคุ้มเลย อิๆๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=395743

Comment

รอดู

Comment

Working...
                X