Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง 7750BE กับ 7750 ธรรมดา ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง 7750BE กับ 7750 ธรรมดา ครับ

มันใสบอร์ด N61P-s ได้ป่าวครับผม
    ถ้าไม่ได้แนะนำบอร์ด VGA ON งบ 2500 เกินได้นิดหน่อย หน่อยครับ เอามา OC เล่นเกมส์

ใส่ได้คับ แต่ If you use AM3 / AM2+ CPU on AM2 chipset motherboard, the system bus speed will downgrade from HT3.0 (5200 MT/s) to HT1.0 (2000 MT/s), but the CPU frequency will not be influenced

รอท่านด้านล่าง

7750 กับ 7750 be ต่างกันยังไง ดันๆ ขอลงรูปด้วย ค๊าบ

รอๆๆ

Comment

7750 ธรรมดา แสดงว่าไม่ใส่ไข่ แต่ถ้า 7750 พิเศษจะใส่ไข่ ใช่ป่าวหว่า^^ อ่าล้อเล่นนะ
      7750 BE ปรับตัวคูณได้อิสระ มั้งครับ

Comment

ดันครับ

ขอคำตอบด้วยละกันครับผม

Comment

รุสึกว่าอันเดียวกันนะ

Comment

7750 ธรรมดา รู้สึกจะเป็นพวกเครื่องแบรน ยังไม่เคยเห็นตัวเป็นๆในไทย ส่วน BE ปรับตัวคูณอิสระเหนืออื่นใด

Comment

กำ

ไม่ตรงคำถามครับ อิอิ

ผมอยากรู้แค่ว่ามันใส่ N61P-S ได้ป่าวครับ

แล้วถ้าไม่ได้ แนะนำเมนบอร์ด 2500 สักตัว VGA ON ครับผม

ขอบคุณมากครับ อิอิ

Comment

ใส่ได้ แต่ บัสวิ่งไม่เต็ม

2,500 ก็ Asus M3A78-CM ไม่ก็ ECS Black 780gm-a

Comment

มันตัวเดียวกันนี่หว่า

Comment

Originally posted by Momo View Post
                    ใส่ได้ แต่ บัสวิ่งไม่เต็ม

2,500 ก็ Asus M3A78-CM ไม่ก็ ECS Black 780gm-a
                    ขอบคุณมากครับ ท่านนี้ตอบตรงที่สุด ห้าๆๆๆๆๆ

Comment

7550 ครับ ที่อยู่ในเครื่องแบรนด์เนม

Comment

Originally posted by banphesing View Post
                        7550 ครับ ที่อยู่ในเครื่องแบรนด์เนม
                        Last edited by nawachookit; 11 Feb 2009, 11:44:28.

Comment

BE จะเป็นตัวที่ไว้ OC และไม่มีพัดลมแถม Com7 แจ้งมาแบบนั้น

Comment

X2 7750 ตัวขายปลีกจะเป็น Black Edition -0-
                            X2 7750 Non Black คงจะเป็นตัว OEM ที่ส่งโรงานประกอบเครื่องยี่ห้อขาย
                            Last edited by mome13; 10 Mar 2009, 15:47:43.

Comment

7750 BE น่าจะเป็นตัวที่ ปรับตัวคุณได้มั้งครับ 2.7 GHz
                              7750 2.5 GHz

Comment

Working...
                              X