Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะเมาท์ A4TECH XL-750BF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะเมาท์ A4TECH XL-750BF

มันเป็นLaserจริงๆใช่ไหมครับ แล้วได้2500dpiจริงๆใช่ไหมครับ
    เห็นมันถูกดี

ป.ล. ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหนขอตั้งห้องนี้ไม่ว่ากันนะครับ

ใช้อยู่ครับ ปรับ dpi 2500 ได้จริงครับ ใช้ก็โอเคครับ ยิงหัวแม่นขึ้นเยอะเลย

Comment

คงจริงเเหละครับ มีคนมายืนยันละ

Comment

จริงครับ แต่ใช้ไม่เคยถึงเร็วเกิน

Comment

จริงครับ ฟันธง
          ราคา+คุณภาพ ตัวนี้ดีที่สุดแล้วครับ

Comment

ซื้อที่ไหนอ่ะครับ

อยากได้มั่ง

Comment

Originally posted by kenqji View Post
              มันเป็นLaserจริงๆใช่ไหมครับ แล้วได้2500dpiจริงๆใช่ไหมครับ
              เห็นมันถูกดี

ป.ล. ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหนขอตั้งห้องนี้ไม่ว่ากันนะครับ
              น้องครับ"เมาส์"เขียนแบบนี้นะครับ อย่าให้ต้องมีการเตือนรอบสองนะครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                น้องครับ"เมาส์"เขียนแบบนี้นะครับ อย่าให้ต้องมีการเตือนรอบสองนะครับ
                คุณเป็นใครมาเรียกผมน้องอะฮะ แล้วมีสิทธิ์หรือศักดิ์เหนือกว่าผมถึงกล้ามาเตือนผมอะฮะ

เจอคุณโพสแบบนี้มาหลายครั้งผมก็ชักจะเซ็งแล้วนะ

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                  คุณเป็นใครมาเรียกผมน้องอะฮะ แล้วมีสิทธิ์หรือศักดิ์เหนือกว่าผมถึงกล้ามาเตือนผมอะฮะ

เจอคุณโพสแบบนี้มาหลายครั้งผมก็ชักจะเซ็งแล้วนะ
                  ก็เป็นพี่ไง!!! ถามอยู่ได้ชักจะเซ็งแล้วนะ อุส่าห์มาเตือนดีๆ พิมพ์ผิดความหมายมันก็ผิดตามนะครับ

Comment

เป็น laser ครับ ปรับได้ถึง 2500 dpi จริงรึเปล่าไ่ม่รู้ ไม่มีเครื่่องมือทดสอบ แต่รู้แค่ว่ามันเร็วขึ้นมากๆ

แล้วช่วยพิมพ์ให้ถูกด้วยครับ อนุรักษ์ภาษาไทยนะครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                      ก็เป็นพี่ไง!!! ถามอยู่ได้ชักจะเซ็งแล้วนะ อุส่าห์มาเตือนดีๆ พิมพ์ผิดความหมายมันก็ผิดตามนะครับ
                      จำไม่ได้ว่าผมมีพี่หัวเกรียนนะครับ
                      แล้วก็ที่ใส่ตัวแดงไว้มันเขียนงี้ต่างหาก("อุตส่าห์")
                      ที่หลังอย่าพิมพ์ผิดนะครับ เดี๋ยวความหมายมันจะผิดตาม

==================

เป็น laser ครับ ปรับได้ถึง 2500 dpi จริงรึเปล่าไ่ม่รู้ ไม่มีเครื่่องมือทดสอบ แต่รู้แค่ว่ามันเร็วขึ้นมากๆ

แล้วช่วยพิมพ์ให้ถูกด้วยครับ อนุรักษ์ภาษาไทยนะครับ
                      อืม ขอโทษทีพิมพ์ผิดละกัน แต่ที่ผมพิมพ์ผิดไปมันเป็นภาษาอังกฤษไม่ใช่ภาษาไทยซะหน่อย
                      แล้วก็นะ ก่อนจะตามน้ำใครอะ ช่วยดูเจตนามันก่อนนะ

อย่ากรณีนี้จะเห็นว่าอยู่ดีดีเค้ามาอวดความรู้(ที่ไม่ค่อยจะมี)ในกระทู้คนอื่น
                      ถ้าเป็นคนดีดีมีเจตนาเตือนจริงๆเค้าก็คงโพสต์ลักษณะนี้

ได้2500dpiจริงๆครับ ตัวนี้ผมใช้อยู่
                      ป.ล. เมาท์เขียนผิดนะครับ

Comment

"ว่าแต่เขา อิเหนาเป็นเอง" ฮ่าๆ

Comment

เขาตั้งใจมาฮาหรอก

Comment

บรรยากศแปลกๆครับ ขำขันไม่ออกเลยครับ ผมคงต้อง หลบลี้ไปก่อน

Comment

Originally posted by blackdoor View Post
                              เขาตั้งใจมาฮาหรอก
                              เข้ามาป่วนอะสิไม่ว่า
                              แล้วไอ้นี่แหละที่พากระทู้คนอื่นออกทะเลไปนักต่อนักแล้ว

เอาเป็นว่าผมก็ได้คำตอบที่ต้องการแล้ว ขอปิดกระทู้เลยละกัน

ใครโพสต์ต่อเป็นหมานะ

Comment

Working...
                              X